நஜிப் வீட்டில் ஜோ லோவை பார்த்திருக்கிறேன்

முன்னாள் பிரதமரின் வங்கிக் கணக்குகளைத் திறக்க உதவுவதற்காக ஜாலான் லங்காக் டூத்தாவில் உள்ள டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்கின் வீட்டில் லோ டேக் ஜோவை 2011-ல் அவர் அங்கு சென்றிருந்தபோது அங்கு பார்த்ததாக அம்பேங்க் முன்னாள் நிர்வாக இயக்குநர் Cheah Tek Kuang இன்று கேஎல் உயர் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், தப்பியோடிய தொழிலதிபருடன் Cheah பேசவில்லை என்று TheEdgeMarkets தெரிவித்துள்ளது. 1மலேசியா டெவலப்மென்ட் பெர்ஹாட் (1எம்டிபி) வழக்கு விசாரணையில் 39ஆவது அரசுத் தரப்பு சாட்சியாக இருக்கும் சீயா, நஜிப்பின் வீட்டில் ஜோ லோ இருப்பதைப் பற்றி அவரிடம் கேட்ட நஜிப்பின் வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபி அப்துல்லாவின் கேள்விகளுக்குப் பதிலளித்தார்.

நான் மற்ற காரில் ஜோ லோவைப் பார்த்தேன். நான் வீட்டிற்குள்  ஒரு தனி அறைக்குள் சென்றேன். [ஜோ] லோ ஒரு தனி அறைக்குள் சென்றார் ன்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here