8 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் ஆடவர் கைது

கோத்தா கினாபாலு: செம்போர்னா மாவட்டத்தில் எட்டு வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 40 வயது நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அவர் வியாழக்கிழமை (அக். 20) இரவு 8.30 மணியளவில் நகரில் உள்ள பல்பொருள் அங்காடிக்குப் பின்னால் சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

செம்போர்னா OCPD துணைத் தலைவர் முகமட் ஃபர்ஹான் லீ அப்துல்லா, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் அத்தை, பல்பொருள் அங்காடிக்குப் பின்னால் சிறுமி பலவீனமான நிலையில் இருப்பதைக் கண்டார். அங்கு அவர் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

செம்போர்னா நகரத்திலிருந்து ஒரு அடையாளம் தன்னை அழைத்துச் சென்றதாக சிறுமி தனது அத்தையிடம் கூறினார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். பின்னர் இரவு 9.30 மணியளவில் ஒரு பல்பொருள் அங்காடிக்குப் பின்னால் சிறுமி கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும், அவர் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறியதாகவும் அவர் கூறினார்.

பின்னர் அத்தை சிறுமியை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றதாக  ஃபர்ஹான் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை (அக். 21) நள்ளிரவுக்குப் பிறகு அத்தை இது குறித்து காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாக அவர் கூறினார். அதே நாளில் அதிகாலை 2.30 மணியளவில் நாங்கள் ஆடவர் கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் கற்பழிப்புக்காக விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக துணைத் தலைவர் ஃபர்ஹான் கூறினார். இச்சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here