பாம்பைத் தவிர்க்க முயன்றபோது ஏற்பட்ட விபத்து: அறுவை சிகிச்சை மூலம் பிறந்த குழந்தை இறந்தது

அலோர் செத்தார்: கடந்த புதன்கிழமை ஜாலான் ஜெனியாங்-சிக்-பேடு, கம்போங் சாருக் படாங்  29 கி.மீட்டரில் பாம்பைத் தவிர்க்கும் போது விபத்து காரணமாக அவரது தாய் இறந்ததால் அறுவை சிகிச்சை மூலம் காப்பாற்றப்பட்ட ஆண் குழந்தை இறுதியாக இன்று இறந்தது.

இந்த விஷயத்தை அவரது தாத்தா மன்சர் அடாலி (51) உறுதிப்படுத்தினார். நான்கு நாட்களே ஆன ஆண் குழந்தையின் உடல் இன்று சிக்கில் உள்ள பந்தர் பெரிஸ் ஜெயாவில் உள்ள அவரது வீட்டிற்கு கொண்டு செல்லப்படும் என்று தெரிவித்தார்.

அவர் கூறியபடி, இன்று பிற்பகல் 2 மணியளவில் குழந்தை இறந்துவிட்டதாக மருத்துவர் உறுதிப்படுத்திய பின்னர், சுங்கைப்பட்டாணி சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனையில் (HSAH) முஹம்மது இர்பான் ஹிதாயத் அஃப்னான் அலிஃப் என்று பெயரிடப்பட்ட தனது பேரனின் முகத்தைப் பார்க்க அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது.

என் பேரன் உயிருடன் இல்லாவிட்டாலும், மருத்துவர் உயிரைக் காப்பாற்ற முயன்றாலும், என் பேரனின் முகத்தை என்னால் பார்க்க முடிந்தது. ஆனால் கடவுள் அவரை அதிகமாக நேசித்தார். மருத்துவமனையில் அனைத்து விஷயங்களும் முடிந்தவுடன் பேரனின் உடல் பெரிஸ் ஜெயா இஸ்லாமிய மயானத்தில் அடக்கம் செய்யப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

ஒரு நிமிடம் கூட, தனது குழந்தைகள் மற்றும் பேரக்குழந்தைகளின் காலத்தால் குடும்பம் நிம்மதியடைந்ததாக மன்சோர் கூறினார்.

கடந்த புதன்கிழமை இறந்த அவரது தாயார் நோர் ஹிதாயா அப்துல்லாவின் (27) கல்லறைக்கு அருகில் உடல் அடக்கம் செய்யப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த புதன்கிழமை மாலை 4.30 மணியளவில், தனது 16 வயது பதின்ம வயது மகளுடன் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள், கிலோமீட்டர் 29, கம்போங் சாருக் என்ற இடத்தில் பெண் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற பெரோடுவா ஆக்சியா கார் மீது மோதியதில், கர்ப்பமாக இருந்த நோர் ஹிதாயா உயிரிழந்தார்.

அந்த வழியாகச் சென்ற பாம்பை தவிர்க்க முயன்றபோது, ​​அந்த நபர் தவறி விழுந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

எனினும், சம்பவத்தன்று சிக் மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சை மூலம் பெண்ணின் வயிற்றில் இருந்த குழந்தை வெற்றிகரமாக காப்பாற்றப்பட்டது.

ஆனால் குழந்தை பின்னர் மேல் சிகிச்சைக்காக சுங்கைப்பட்டாணியில் உள்ள HSAH இன் பிறந்த குழந்தை தீவிர சிகிச்சை பிரிவுக்கு (NICU) கொண்டு செல்லப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here