லோரி சறுக்கி விழுந்ததில் ஓட்டுநர் தலையில் காயம் ஏற்பட்டு இறந்தார்

 ஜாலான் குவா முசாங்-லோஜிங்கின் KM 56 இல் நேற்று இரவு 9.15 மணியளவில் லோரி சறுக்கி விழுந்ததில், ஓட்டுநர் ஒருவர் தலையில் காயம் ஏற்பட்டு இறந்தார். உயிரிழந்தவர் மச்சாங்கைச் சேர்ந்த பத்ருல் ஹிஷாம் கமருதீன் (24) என அடையாளம் காணப்பட்டார். குவா முசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சிக் சூன் ஃபூ கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் எண்ணெய் செம்பனை பழங்கள் ஏற்றப்பட்ட லோரியை ஓட்டிச் சென்றார்.

ஒரு மலையில் இருந்து கீழே ஓட்டும்போது அவர் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததாக நம்பப்படுகிறது. அவர் வாகனத்தில் இருந்து குதித்து தன்னைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள முயன்றார். ஆனால் சாலையில் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது என்று சிக் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டதாகவும், உடலை பிரேத பரிசோதனைக்காக குவா முசாங் மருத்துவமனையின் தடயவியல் துறைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here