3 துணைப்பிரதமர்களா? முதலில் வெற்றி பெறுவோம்- பின்னர் பேசுவோம் என்கிறார் இஸ்மாயில்

இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், புதிய அரசாங்கத்தில் மூன்று துணைப் பிரதமர்களை நியமிக்கும் முன்மொழிவு பற்றிய கேள்விகளை துலக்கினார்: “முதலில் பொதுத் தேர்தலில் வெற்றி பெறுவோம்” என்று கூறினார்.

இந்த விவகாரம் பாரிசான் நேஷனல் பிரகடனத்தில் சேர்க்கப்பட்டால், கூட்டணி மீண்டும் ஆட்சிக்கு வந்தால் அது செயல்படுத்தப்படும் என்றார். அம்னோ துணைத் தலைவராக இருக்கும் இஸ்மாயில், மூன்று பதவிகளுக்கு சாத்தியமான வேட்பாளர்களை பிஎன் குறிப்பிடவில்லை என்றார்.

எனக்கு இன்னும் தெரியாது. முதலில் தேர்தலில் வெற்றி பெறுவோம். இது எங்களின் தேர்தல் பிரகடனத்தில் இருந்தால், அதை நிறைவேற்ற உறுதி செய்வோம். எப்படியிருந்தாலும், முதலில் நாம் வெற்றி பெறும் வரை காத்திருங்கள். அதன் பிறகு விவாதிப்போம் என்றார்.

நேற்று, பாரிசான் நேஷனல் தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி, பொதுத் தேர்தலில் கூட்டணி வெற்றி பெற்றால், சபா, சரவாக் மற்றும் தீபகற்பத்தில் இருந்து தலா ஒருவர் என மூன்று துணைப் பிரதமர்களை நியமிப்பதாக உறுதியளித்தார்.

எவ்வாறாயினும், அரசாங்கத்தின் செலவினங்களை மட்டுமே அதிகரிக்கும் இந்த நடவடிக்கை தேவையற்றது என்று PAS துணைத் தலைவர் துவான் இப்ராஹிம் துவான் மான் கூறினார். இது வெறும் பாஸ் கருத்து என்று இஸ்மாயில் கூறினார். எங்களுக்கு எங்கள் சொந்த கருத்துக்கள் உள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

தீபகற்பத்தில் படிக்கும் சபா மற்றும் சரவாக் மாணவர்கள் வாக்களிக்க வீடு திரும்பும் வகையில் அவர்களுக்கு சலுகை விலையில் விமானக் கட்டணம் போன்ற உதவிகள் வழங்கப்பட வேண்டும் என்ற திட்டத்தைப் பரிசீலிப்பதாக இஸ்மாயில் கூறினார். நாங்கள் அதை விரிவாகப் பார்ப்போம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here