அம்பாங் உணவகத்தில் சண்டையிட்டதற்காக ஆறு ஆடவர்கள் ஒரு பெண் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்

அம்பாங், தாமான் டத்தோ அஹ்மட் ரசாலியில் உள்ள உணவகத்தில் சண்டையிட்டதற்காக ஆறு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் கைது செய்யப்பட்டனர். செவ்வாய்கிழமை (அக் 25) இரவு சுமார் 10.40 மணியளவில் தனது முன்னாள் காதலியின் காதலனான சந்தேக நபரை எதிர்கொள்ள 22 வயது ஆண் புகார்தாரர் உணவு நீதிமன்றத்திற்குச் சென்றதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறினார்.

அவர்கள் பேசிக் கொண்டிருக்கும் போதே சந்தேகமடைந்த அந்த நபர், புகார்தாரரை சரமாரியாக தாக்கி சண்டை போட்டார். புதன்கிழமை (அக் 26) தொடர்பு கொண்டபோது, சந்தேக நபரின் நண்பர்கள் மற்றும் புகார்தாரரின் நண்பர்கள் சண்டையில் ஈடுபட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

புகார் மற்றும் சந்தேக நபர் இருவரின் கைகளிலும் முகத்திலும் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். புதன்கிழமை அதிகாலை 1.10 மணியளவில் 18 முதல் 23 வயதுடைய ஆறு ஆண்களையும் ஒரு பெண்ணையும் நாங்கள் தடுத்து வைத்தோம். சண்டையின் பின்னணியில் உள்ள நோக்கமே அவர்களுக்கிடையில் தவறான மொழி மற்றும் கிண்டல் ஆகும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஆறு பேரும் வெள்ளிக்கிழமை (அக்டோபர் 28) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். அதே நேரத்தில் பெண் ஒரு நாள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி முகமட் பாரூக் கூறினார். கலவரம் தொடர்பாக 143ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணை நடத்தி வருகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here