திடீர் பாதை மாற்றத்தால் 9 வாகனங்கள் விபத்தில் சிக்கின

சுபாங் ஜெயா: திடீர் பாதை மாற்றத்தால், ஷா ஆலம் எக்ஸ்பிரஸ்வேயின் (கெசாஸ்) கிலோமீட்டர் 38 இல் இன்று டிரெய்லர் உட்பட ஒன்பது வாகனங்கள் விபத்தில் சிக்கியுள்ளன. காலை 8.15 மணியளவில், பெரோடுவா மைவியை ஓட்டிச் சென்ற 22 வயதுடைய பெண் காயமடைந்தார். மற்ற வாகனத்தின் ஓட்டுநர் காயமடையவில்லை.

இந்த விபத்தால் அந்த பாதையில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது. சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் வான் அஸ்லான் வான் மாமத் கூறுகையில், கோலாலம்பூரை நோக்கி நேராகப் பாதையில் சென்று கொண்டிருந்த பெரோடுவா மைவி திடீரென திசை மாறியதால் விபத்து ஏற்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

Persiaran Kewajipan கடக்க அவர் திடீரென இடது பாதையில் நுழைந்தார். மேலும் ஒரு டிரெய்லருக்கு பிரேக் போட நேரம் இல்லை, பின்னர் கார் மீது மோதி அது கவிழ்ந்தது. கேள்வியில் Perodua Myvi பின்னர் Persiaran Kewajipan வரிசையாக பல வாகனங்கள் மீது மோதியது அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பெரோடுவா மைவியின் ஓட்டுநருக்கு மட்டுமே சிறிய காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், மற்ற வாகனத்தின் ஓட்டுநர் காயமடையவில்லை என்றும் வான் அஸ்லான் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 43(1)ன் படி கவனக்குறைவாகவும் வாகனம் ஓட்டிய குற்றத்திற்காக மேலும் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here