பாதுகாப்புப் பணியாளர்களின் அன்றாடச் செலவினங்களின் சுமையைக் குறைக்கும் வகையில் நாடளாவிய நிலையில் PERNAMAவில் விலை குறைப்பு

கோத்த கினபாலு: பாதுகாப்பு அமைச்சகம் Perbadanan Perwira Niaga Malaysia (PERNAMA) மூலம் பாதுகாப்புப் பணியாளர்களின் அன்றாடச் செலவினங்களின் சுமையைக் குறைக்கும் வகையில் நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து 93 கடைகளிலும் பொருட்களின் விலைகளை உடனடியாகக் குறைத்துள்ளது.

மூத்த பாதுகாப்பு அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைன் இந்த முயற்சியின் மூலம் உணவு மற்றும் அன்றாடத் தேவைகளுக்கு 48 சதவிகிதம் வரையிலும் பாதுகாப்புப் பணியாளர்களின் குழந்தைகளுக்கான பள்ளிப் பொருட்களுக்கு 90% வரையிலும் விலைக் குறைப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

பெர்னாமா கடைகளில் இந்த முயற்சி டிசம்பர் 31, 2022 வரை ஆண்டு இறுதி விற்பனையாக செயல்படுத்தப்படும். விலைகள் குறைக்கப்பட்ட பொருட்கள் போதுமான அளவில் இருப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளதை உறுதிசெய்யவும்,  பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள் இந்தச் சேமிப்பின் பலன்களை உணரும் வகையில் பெர்னாமாவுக்கு நினைவூட்டினேன்.

அமைச்சகம் இதை அவ்வப்போது கண்காணிக்கும் என்று அவர் இன்று செபாங்கரில் உள்ள ராயல் மலேசியன் ராணுவ தளத்தில் பெர்னாமாவுக்குச் சென்ற பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

1983 இல் நிறுவப்பட்ட பெர்னாமா, ஆயுதப்படை நிதி வாரியத்திற்கு (LTAT) முழு உரிமையுடைய ஒரு நிறுவனமாகும். MAF பணியாளர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பங்களுக்கு நுகர்வோர் பொருட்களை வழங்குவதற்காக நாடு முழுவதும் உள்ள மலேசிய ஆயுதப்படை (MAF) முகாம்களில் சில்லறை விற்பனை நிலையங்களை இது இயக்குகிறது.

இது பெர்னாமா கடைகளில் விற்கப்படும் 200 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பொருட்களில் ஒரு பகுதி மட்டுமே விலை குறைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த தயாரிப்புகளை வாங்குவதன் மூலம், பாதுகாப்பு பணியாளர்கள் அதிக சேமிப்பிலிருந்து பயனடையலாம். குறிப்பாக இந்த தயாரிப்புகளை ஒரே நேரத்தில் வாங்கினால் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

PERNAMA நிறுவனத்திற்கு கடந்த மாதம் முதல் ஒரு மாத கால அவகாசம் அளித்து, அவர்களின் கடைகளில் உள்ள பொருட்களின் விலை மேலும் குறைக்கப்பட வேண்டும் என்பதற்காக  அவர்களின் அணுகுமுறையை தெளிவுபடுத்துவதாக கூறினார்.

பாதுகாப்புப் பணியாளர்களுடனான அவர்களின் வணிகத்தின் முக்கிய நோக்கம் பணியாளர்களின் நலனைக் கவனிப்பதே தவிர, லாபம் ஈட்டுவது மட்டும் அல்ல என்பதை பெர்னாமாவுக்கு நினைவூட்டினேன். இன்று, இந்த முன்முயற்சி நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது மற்றும் பெர்னாமாவிற்கு நன்றி தெரிவிக்க நான் அமைச்சகத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here