சாலை சமிஞ்சை விளக்கு பழுந்தடைந்தால் ஏற்பட்ட விபத்தில் 65 வயதான முதியவர் பலி

சுபாங் ஜெயா: யுஎஸ்ஜே4 இல் உள்ள போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் இரு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் முதியவர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் வான் அஸ்லான் வான் மாமத் கூறுகையில், இன்று மதியம் 12.05 மணிக்கு விபத்து குறித்து அவரது தரப்புக்கு தகவல் கிடைத்தது.

சம்பவத்தின் போது, ​​சம்பந்தப்பட்ட இடத்தில் இருந்த போக்குவரத்து விளக்குகள் சேதமடைந்ததாகவும் சுபாங் ஜெயா நகராண்மைக்கழகத்தால் (MBSJ) சரி செய்யப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

யுஎஸ்ஜே 4 திசையில் இருந்து பெரோடுவா பெஸா கார் ஒன்று பெர்சியாரன் முர்னியை நோக்கி வலது பக்கம் திரும்ப விரும்பியபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. எஸ்.எஸ்.19 இலிருந்து நேராக யு.எஸ்.ஜே 5 நோக்கி நகர்ந்து கொண்டிருந்த ஸ்போர்ட்ஸ் யூட்டிலிட்டி வாகனம் (எஸ்.யு.வி) ஹோண்டா எச்.ஆர்.வி.யால் கார் முன் பயணிகள் பக்கத்தின் இடது பக்கத்தில் மோதியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த விதிமீறல் காரணமாக சம்பந்தப்பட்ட பெரோடுவா பெஸ்ஸாவின் சாரதியான 65 வயதான முதியவர் சம்பவம் நடந்த இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று வான் அஸ்லான் கூறினார். ஹோண்டா HRV டிரைவருக்கு விபத்தின் விளைவாக தலையில் சிறிய காயம் ஏற்பட்டது. இறப்பிற்கான காரணத்தை அடையாளம் காண, பிரேத பரிசோதனைக்காக பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் யுனிவர்சிட்டி மலாயா மருத்துவ மையத்தில் (பிபியுஎம்) தடயவியல் மருத்துவத் துறைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவம் தொடர்பாக தகவல் தெரிந்தவர்கள், போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி, இன்ஸ்பெக்டர் என்கோ சு சியாவோவை 016-9231558 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். யுஎஸ்ஜே 4, சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் இன்று இரண்டு வாகனங்கள் விபத்தில் சிக்கியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here