வாக்குச் சாவடிகளுக்குள் கைப்பேசிக்கு அனுமதியில்லை என்ற தேர்தல் ஆணையத்திற்கு நன்றி தெரிவித்தார் மகாதீர்

வாக்குச் சாவடிகளுக்குள் கைப்பேசியை கொண்டு செல்ல தடை செய்வதற்கான தேர்தல் ஆணையத்தின் (EC) முடிவு, தேர்தலில் ஊழல் நடவடிக்கைகளை ஒழிக்க உதவும். முன்னாள் பிரதமர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது, வாக்குச் சீட்டின் ரகசியத்தைக் காக்க இதுபோன்ற நடவடிக்கை தேவை என்றார்.

வாக்களிப்பு நிலையங்களுக்குள் கைப்பேசியை பயன்படுத்த அனுமதிக்காத நடவடிக்கைக்கு தேர்தல் ஆணையத்திற்கு நன்றி.  கட்சிகள் வாக்களித்த பிறகு மக்களுக்கு ‘லஞ்சம்’ வழங்குவதைத் தடுப்பதற்கான நடவடிக்கைகளில் இதுவும் ஒன்றாகும் என்று அவர் இன்று தனது முகநூல் செய்தியில் எழுதினார்.

நவம்பர் 19ஆம் தேதி நடைபெறும் தேர்தலில் வாக்குச்சாவடிகளுக்குள் செல்போன் பயன்படுத்த அனுமதி இல்லை என்று ஆணையம் நேற்று அறிவித்தது. அதன் சமூக ஊடக தளங்களில் பதிவேற்றப்பட்ட ஒரு விளக்கப்படத்தில், நவம்பர் 19 அன்று வாக்காளர்கள் வாக்களிக்கும்போது பின்பற்ற வேண்டிய 10 முக்கிய படிகளை தேர்தல் ஆணையம் பட்டியலிட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here