நடிகையும் மிகவும் பிரபலமானவருமான சியாஸ்லின் ஜைனல் (26) காலமானார்

நடிகையும் மிகவும் பிரபலமானவருமான  சியாஸ்லின் ஜைனல் (26) இன்று காலமானதாக கூறப்படுகிறது. சியாஸ்லின் ஜோகூரில் இறந்துவிட்டதாக அறியப்படுகிறது. இருப்பினும் மரணத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது.

சோகமான செய்தியை சியாஸ்லினின் தோழி ஜீட்யாலியா தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு பகிர்ந்துள்ளார்.

பகிரப்படுவதற்கு வேறு எந்த அறிக்கையும் இல்லை, அவருடைய குடும்பத்தின் தனியுரிமையை நான் மதிக்க வேண்டும். நான் இன்று ஒரு நண்பரை இழந்துவிட்டேன். இப்போது என் உணர்வுகளை எப்படி வெளிப்படுத்துவது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. என்ன நடந்தது என்பதை நானும் புரிந்துகொள்கிறேன் என்று அவர் எழுதினார்.

சியாஸ்லின் மறைவு செய்தி நண்பர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் உட்பட பலரை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. இதற்கிடையில், இறந்தவரின் இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கை நீக்குவதாக அறிவித்தது. எல்லா விஷயங்களும் எளிமையாக்கப்பட்டு, ஏதேனும் குறைபாடுகள் அல்லது தவறுகளுக்கு மன்னிப்பு கேட்கலாம். இந்த கணக்கு மூடப்படும் என்று அவர் எழுதினார்.

Sitik Tok, Dia Yang Ku Jadikan Suami, Takdir Yang Tertunda dan Ada Yang Ngikut உள்ளிட்ட பல உள்ளூர் நாடகங்களில் சியாஸ்லின் நடித்துள்ளார். இறந்தவர் ஐந்து உடன்பிறப்புகளில் இளையவர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தில் ஒரே மகள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here