அன்வாருடனான ஒப்பந்தம் சாத்தியமில்லை என்கிறார் நஸ்ரி

அம்னோவின் மூத்த தலைவர் டத்தோஸ்ரீ நஸ்ரி அப்துல் அஜிஸ் (பிக்ஸ்) தொங்கு நாடாளுமன்றம் ஏற்பட்டால், பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் இணைந்து செயல்படுவது சாத்தியமற்றது என்று மலேசியாகினி தெரிவித்துள்ளது. கட்சியின் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடிக்கு மற்ற கட்சிகளுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்த அதிகாரம் இல்லை என்று முன்னாள் பாடாங் ரெங்காஸ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தெரிவித்தார்.

தேசிய முன்னணியின் தூணான அம்னோ இருக்கிறது. ஆனால் ‘டிஏபி இல்லை, அன்வார் இல்லை’ என்ற எண்ணத்தைக் கொண்டுள்ளது. (அம்னோ) தலைவர் ஜாஹிட், அன்வாரை (டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம்) பேச்சுவார்த்தைக்காக சந்திக்க எந்த ஆணையும் அதிகாரமும் இல்லை.

அது சாத்தியம் என்று நான் நினைக்கவில்லை. அம்னோவின் சொந்தக் கண்ணோட்டத்தில் டிஏபி ஒரு கடுமையான எதிரி என்று அவர் மலேசியாகினியிடம் கூறினார். முன்னதாக, பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங், அம்னோ, தேசிய முன்னணி மற்றும் ஹராப்பான் இடையே ஒரு சதி இருப்பதாகக் கூறி, ஹராப்பானுக்கு பெரிய வெற்றியைப் பெற தேசிய முன்னணி குறைவான இடங்களைப் பெறுவதை உறுதி செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here