கோவிட்-19 தொற்று கண்ட வாக்காளர்கள் வாக்களிப்பு மையங்களில்  கட்டாயம் முகக்கவசம் அணிய வேண்டும்

கோவிட்-19 தொற்று கண்ட வாக்காளர்கள் வாக்களிப்பு மையங்களில்  கட்டாயம் முகக்கவசம் அணிய வேண்டும் என்று டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா  கூறுகிறார். இது, குறிப்பாக கோவிட்-19 பரவுவதைக் குறைக்கும் வகையில், வாக்களிப்பு செயல்முறை சுமூகமாக நடைபெறுவதை உறுதி செய்வதற்காகவே ஆகும்  என்று திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 14) ஒரு செய்திக்குறிப்பில் சுகாதார தலைமை இயக்குநர் தெரிவித்தார்.

மற்ற அனைத்து வாக்காளர்களும் முகக்கவசம் அணிவது மிகவும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். சுகாதார அமைச்சகம் பொதுமக்களுக்கு சுகாதார பரிந்துரைகளை கடைபிடிக்க அறிவுறுத்துவதற்கு முன்முயற்சி எடுத்துள்ளது என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

கோவிட் -19  தொற்று கண்டவர்கள் சோதனை செய்யும் வாக்காளர்கள் வாக்களிக்கும் மையங்களில் இருக்கும்போது உடல் ரீதியான தூரத்தை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்றும், அத்தகைய வாக்காளர்கள் இ-ஹெய்லிங் உள்ளிட்ட பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கும் தடை விதிக்கப்படுவதாகவும் அவர் கூறினார்.

கோவிட்-19 நேர்மறை வாக்காளர்கள் வாக்களிப்பதற்கு முன்னும் பின்னும் எங்கும் நிறுத்த அனுமதிக்கப்படுவதில்லை என்றும், வாக்களித்த பின் உடனடியாக வீடு திரும்ப வேண்டும் என்றும் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here