பாதரசம் கசிவு காரணமாக ஒரு ஆசிரியர், 14 மாணவர்களுக்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை

அலோர் செத்தார்; கூலிம் அருகே தாமான் பெர்லியனில் உள்ள SK Seri Kulim பள்ளியில்  பாதரசம் கசிவு காரணமாக அரிப்பு ஏற்பட்டதால் 14 மாணவர்களும் ஒரு ஆசிரியரும் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். கூலிம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைமை உதவி தீயணைப்பு கண்காணிப்பாளர் ஹமிசுல் அஸ்வான் ஹம்தான் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பான அவசர அழைப்பு பள்ளியிலிருந்து காலை 11.20 மணிக்கு வந்தது.

BBP Kulim இன் 11 பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர் மற்றும் பள்ளியின் ஆய்வகத்தின் தரையில் பாதரசம் கசிவு இருப்பதைக் கண்டறிந்தனர். கசிவு காரணமாக, மொத்தம் ஐந்து ஆண் மாணவர்களும், 11 வயதுடைய ஒன்பது பெண் மாணவர்களும் 36 வயதுடைய ஒரு பெண் ஆசிரியையும் முகம் மற்றும் கைகளில் அரிப்புக்கு ஆளானார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

பாதரசக் கசிவு பாதிக்கப்பட்டவர்களை நேரடியாகப் பாதிக்கவில்லை. ஆனால் அரிப்புக்கான அறிகுறிகளால் அவர்கள் சிகிச்சைக்காக கூலிம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பகுதியில் துப்புரவு பணி மேற்கொள்ளப்பட்டு மதியம் 12.40 மணியளவில் நிறைவடைந்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here