16 வயது மகளுக்கு காயம் விளைவித்ததாக 60 வயது தந்தை மீது குற்றச்சாட்டு

தனது 16 வயது மகளுக்கு காயம் ஏற்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் முதியவர் ஒருவர் அம்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டார். இருப்பினும், 60 வயதான அமீன் ஹுசைனி டான் அப்துல்லா, தண்டனைச் சட்டத்தின் 323ஆவது பிரிவின்படி செப்டம்பர் 9 ஆம் தேதி மாலை 6 மணிக்கு அம்பாங் ஜெயாவில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் சுமத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக ஓராண்டு சிறைத்தண்டனை அல்லது RM2,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது மகனை பிவிசி குழாயால் தாக்கியது தெரியவந்துள்ளது. துணை அரசு வக்கீல் Nurfadzlin Zulhasnan இரண்டு ஜாமீன்களுடன் RM8,000 ஜாமீன் வழங்க முன்மொழிந்தார். அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் ஆஜரான தேசிய சட்ட உதவி அறக்கட்டளையைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் முகமட் ஃபைஸ் ஃபஹ்மி அப்துல் ரசாக் குறைந்த ஜாமீன் தொகையை வழங்குமாறு கேட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு 10 குழந்தைகள் உள்ளனர். வயது மற்றும் உடல்நிலை காரணமாக அவர் வேலை செய்யவில்லை. அரசுத் தரப்பால் வழங்கப்படும் 8,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் அதிகமாக உள்ளது. எனவே குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு குறைந்த தொகை ஜாமீன் வழங்க வழக்கறிஞர் வேண்டுகோள் விடுத்தார். மாஜிஸ்திரேட் நோர்மைசான் ரஹீம், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM3,000 உத்தரவாதம் அளிக்க அனுமதித்து, வழக்கை டிசம்பர் 29ஆம் தேதிக்குக் குறிப்பிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here