அன்வார், முஹிடின் இஸ்தானா நெகாராவிற்கு வந்தனர்

கோலாலம்பூர்: பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் டான்ஸ்ரீ முகைதின் யாசின் ஆகியோர் மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுத்தீன் அல்-சுல்தான் ரியாதுதின் அல்-இஸ்தானா நெகாராவுக்கு இன்று வந்தடைந்தனர்.

இஸ்தானா நெகாராவுக்கான அரச குடும்பத்தின் கட்டுப்பாட்டாளர் டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் ஃபாதில் ஷம்சுடின் இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில், இரு தலைவர்களும் மாலை 4.30 மணிக்கு இஸ்தானா நெகாராவில் மன்னரை சந்திக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாக தெரிவித்தார்.

முஹிடின் புக்கிட் டாமன்சாராவில் உள்ள தனது இல்லத்திலிருந்து புறப்பட்டு மாலை 4 மணியளவில் கேட் 2 வழியாக இஸ்தானா நெகாராவை வந்தடைந்தார். மேலும் மாலை 4.10 மணியளவில் அன்வாரை ஏற்றிச் செல்லும் வாகனம் சிறிது நேரத்தில் பின்தொடர்ந்தது.

15ஆவது பொதுத் தேர்தல் முடிவுகளைத் தொடர்ந்து அனைத்துக் கட்சிகளும் 112 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் தனிப்பெரும்பான்மையுடன் மத்திய அரசை அமைக்கத் தவறியதைத் தொடர்ந்து இரு தலைவர்களும் அழைக்கப்பட்டனர்.

PH ஆனது 82 இடங்களைப் பெற்று, PN (73), BN (30), GPS (23), கபுங்கன் ரக்யாத் சபா (ஆறு), GRS (மூன்று), PBM மற்றும் KDM ஆகிய இடங்களைப் பெற்றுள்ளது. இரண்டு சுயேச்சைகள் வெற்றி பெற்றுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here