மாற்றான் மனைவியுடன் தொடர்பு வைத்திருந்ததாக முதியவர் குத்தி கொலை

ஒருவரின் மனைவியுடன் தொடர்பு வைத்திருந்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு பலமுறை கத்தியால் குத்திய முதியவர் உயிரிழந்தார். பாதிக்கப்பட்ட 71 வயதான நபர் நேற்று செர்டாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்தார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து நேற்று மாலை 6.29 மணியளவில் செர்டாங் மருத்துவமனை மருத்துவ அதிகாரியால் தனது தரப்புக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டதாக காஜாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைத் ஹாசன் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவரை பெண் தோழி  உடல் மற்றும் தொடையில் காயங்களுடன் மருத்துவமனைக்கு அழைத்து வந்துள்ளார்.

காஜாங்கின் பண்டார் துன் ஹுசைன் ஒன்னில் உள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடியில் தான் தாக்கப்பட்டு கத்தியால் குத்தப்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்டவர் புகார்தாரரிடம் தெரிவித்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். ஆரம்ப சிகிச்சையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவரின் தொடைகள் மற்றும் தோள்களில் குத்தப்பட்டதன் காரணமாக அவரது நுரையீரலில் பலத்த காயங்கள் ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் வார்டில் வைக்கப்பட்டு சுவாச உதவியைப் பயன்படுத்தினார், ஆனால் அதே நாள் இரவு 11.05 மணியளவில் அவர் இறந்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார். தகவல்களின்படி, இன்று அதிகாலை 1.35 மணியளவில், குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் உறுப்பினர்கள், காஜாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) விசாரணையில் உதவுவதற்காக மருத்துவமனை செர்டாங் மற்றும் கோலாலம்பூர் சுற்றுப்புறங்களில் ஒரு திருமணமான தம்பதியைக் கைது செய்தனர்.

சந்தேகநபரான பெண் 45 வயதுடையவர் எனவும் சந்தேகநபருக்கு 51 வயது எனவும் அவர் கூறினார். பண்டார் துன் ஹுசைன் ஒன்னில் உள்ள பல்பொருள் அங்காடியின் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரை காயப்படுத்தியதை ஆண் சந்தேக நபர் ஒப்புக்கொண்டதாக முகமட் சைட் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையின்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மனைவியுடன் நெருங்கிய உறவைக் கொண்டிருந்ததால் சந்தேக நபர் கோபமடைந்ததே சம்பவத்திற்கான காரணம். சம்பவத்தின் போது, ​​உயிரிழந்தவர் மற்றும் அவரது மனைவி இருவரும் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் வாகனத்தில் இருந்ததாக சந்தேக நபர் கூறினார் என்று அவர் கூறினார்.

விசாரணைக்கு உதவும் வகையில் பாதிக்கப்பட்ட நபரின் வாகனம், நான்கு கையடக்கத் தொலைபேசிகள், சந்தேகநபரின் ஆடைகள் மற்றும் கத்திகளை வாங்கியதற்கான ரசீதுகள் உள்ளிட்ட பொருட்களையும் போலீசார் கைப்பற்றியுள்ளனர். விசாரணைக்கு உதவும் வகையில் சந்தேகநபர்கள் இருவரும் டிசம்பர் 2ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் சம்பவத்தின் சாட்சிகள் வழக்கின் விசாரணை அதிகாரியான உதவி கண்காணிப்பாளர் ரெட்சுவான் சாலேவை 013-7854100 அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here