வீ கா சியோங் இஸ்மாயில் மற்றும் பாஸ் தலைவர்களை சந்தித்தாக கூறுவதை மறுக்கிறார்

முன்னாள் பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், மற்ற தேசிய முன்னணி உறுப்பினர்கள் மற்றும் பாஸ் தலைவர்களுடனான சந்திப்பில் தான் ஈடுபட்டதாக எழுந்த ஊகங்களை MCA தலைவர் வீ கா சியோங் நிராகரித்துள்ளார்.

ஒரு டுவிட்டர் பதிவில், BN மற்றும் பாஸ் உறுப்பினர்களுக்கு இடையேயான சந்திப்பு டிராபிகானா கோல்ஃப் ரிசார்ட்டில் நேற்று காலை 10.30 மணி முதல் மதியம் வரை நடந்ததாக கூறப்படுகிறது.

கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டவர்களில் அம்னோ துணைத் தலைவராக இருக்கும் இஸ்மாயில், முன்னாள் அம்னோ பொதுச்செயலாளர் அன்னுவார் மூசா, பாஸ் பொதுச்செயலாளர் தக்கியுதீன் ஹாசன், வீ மற்றும் அன்னுவாரின் செய்தித் தொடர்பாளர் துன் பைசல் இஸ்மாயில் அஜீஸ் ஆகியோரை இப்பதிவு பட்டியலிட்டுள்ளது.

கடந்த சனிக்கிழமை நடைபெற்ற பொதுத் தேர்தலைத் தொடர்ந்து ஏற்பட்ட அரசியல் முட்டுக்கட்டை தீர்ந்த போதிலும், மக்கள் வதந்திகளைப் பரப்பி அரசியல் சூழ்ச்சிகளில் ஈடுபட்டதாக மறைமுகமாகக் கூறுவதால் தான் ஏமாற்றமடைந்ததாக வீ கூறினார்.

வீ கா சியோங் (மற்றொரு நபருடன்) நேற்று டிராபிகானா கோல்ஃப் ரிசார்ட்டுக்கு வந்தார் கூறப்படும் சந்திப்பின் போது தான் டிராபிகானா கோல்ஃப் ரிசார்ட்டில் இருந்ததாக அவர் ஒப்புக்கொண்டார். ஆனால் இது இரண்டு தொழிலதிபர்களுடன் ஒரு  சந்திப்புக்காக என்று கூறினார்.

நாங்கள் சீன உணவகத்தில் இருந்தோம், இஸ்மாயில் மற்ற உணவகத்தில் இருந்தார். உணவகத்தின் சிசிடிவி காட்சிகளை நீங்கள் சரிபார்க்கலாம் என்று அவர் எஃப்எம்டியிடம் கூறினார்.

இதற்கிடையில், பாடாங் செராய் தேர்தலுக்கான பிஎன் வேட்பாளர் சிவராஜ் சந்திரன், வரும் தேர்தல் குறித்து அம்னோ பிரிவினருடன் கலந்துரையாடுவதற்காக அன்னுவார் நேற்று கெடாவில் உள்ள படாங் செராய்க்கு சென்றதாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here