வீட்டில் ஏற்பட்ட தீயை அணைக்க முயன்ற பெண்ணின் இரு கைகளும் தீயில் கருகின

செலாயாங்: ஜாலான் SM9, சன்வே பத்துகேவ்ஸில் உள்ள தனது வீட்டில் இன்று தீயை அணைக்க முயன்ற ஒரு வயதான பெண்மணியின் இரு கைகளும்  தீயில் கருகின. மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) இயக்குநர் சிலாங்கூர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், காலை 8.58 மணிக்கு இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

செலாயாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (BBP) மற்றும் கோம்பாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து நான்கு இயந்திரங்களுடன் மொத்தம் 16 உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர். சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​இரண்டு மாடி மொட்டை மாடி வீட்டின் மேல் தளத்தில் உள்ள அறை தீப்பிடித்ததைக் கண்டோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தீயை அணைக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்ட பெண், Fazilah Aini Md Yusof, 61, இரண்டு கைகளிலும் எரிந்ததாக நோராசம் கூறினார். காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவருக்கு மேல் சிகிச்சைக்காக செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்படுவதற்கு முன் ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மகள், ஹனிஸ் சயாஹிரா முகமட் அப்துல் ஹலிம் 20 சிறு காயங்களுக்கு ஆளாகியுள்ளார் என்று அவர் கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி, தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைக்க சிறிது நேரம் பிடித்தது. அதற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here