வைரலான K-KOMM குறித்த போலி செய்திகள்; பொதுமக்கள் ஏமாற வேண்டாம்

கோலாலம்பூர்: தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சகத்தின் (K-KOMM) விரைவுப் பதிலளிப்புக் குழுவின் (K-KOMM) அறிக்கையின் மூலம் சம்பந்தப்பட்ட ஏஜென்சிகளால் வெளியிடப்பட்ட சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்டதாக கூறப்படும் போலிச் செய்திகளுக்கு மறுப்பு தெரிவித்தது.

நிதி அமைச்சகம் (MoF) நான்கு வகையான அரசாங்க உதவிகள் பற்றிய தகவல்களின் நம்பகத்தன்மையை மறுத்துள்ளது, அதாவது இலக்கு அடிப்படையில் EPF சிறப்பு திரும்பப் பெறுதல், Bantuan Sara Hidup (BSH), Bantuan Satu Keluarga  RM900 மற்றும் Bantuan Makanan MyKasih திட்டம் ஆகியவை சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளன.

உத்தியோகபூர்வ அறிவிப்புகள் மற்றும் ஆதாரங்களில் இருந்து மட்டுமே துல்லியமான தகவல்களைப் பெறுமாறு மக்களுக்கு MoF அறிவுறுத்தியுள்ளது.

அறிக்கைகள் மற்றும் போர்ட்டல்களின் நம்பகத்தன்மை தெரியாததால் அவர்கள் எளிதில் ஏமாற வேண்டாம் என்றும், உண்மையான தகவல்களைப் பெற அமைச்சகங்கள்/துறைகள்/ஏஜென்சிகளின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளங்கள் மற்றும் சமூக ஊடகங்களைப் பார்க்கவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here