என்னை ‘இஸ்ரேல் ஏஜெண்ட்’ என்பதா? – பாலிங் MP மன்னிப்பு கோர வேண்டும்

கோலாலம்பூர்: பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம்  பாலிங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  ஹசான் சாத் இஸ்ரேலிய ஏஜென்ட் என்று அவதூறான ஆடியோ பதிவுக்கு நிபந்தனையற்ற மன்னிப்புக் கோரி வேண்டும் என்று அவருக்கு எதிராக கோரிக்கை கடிதம் ஒன்றை தாக்கல் செய்தார்.

75 வயதான அன்வார், இன்று Messrs SN Nair & Partners  மூலம் கோரிக்கைக் கடிதத்தை தாக்கல் செய்தார். மூன்று நாட்களுக்குள் ஹாசனிடம் இருந்து திருப்திகரமான கருத்தைப் பெறத் தவறினால் அவர் மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுப்பதாகக் கூறினார்.

கோரிக்கை கடிதத்தின்படி, ஹசானின் குற்றச்சாட்டுகள் அடங்கிய ஆடியோ பதிவு முகமது ரோபி மாட் சின் என்ற பெயரைப் பயன்படுத்தி டுவிட்டரில் பதிவேற்றப்பட்டது.

அன்வாரின் வழக்கறிஞர் டத்தோ எஸ்.என். நாயரை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அந்த ஆடியோ பதிவு தவறானது மற்றும் உண்மைக்குப் புறம்பானது, பொய்யானது மற்றும் அன்வாரை பகிரங்கமாக அவமானப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டது என்று கூறினார்.

இந்த ஆடியோ பதிவு “Pemikir Malaysia” என்ற பெயரில் டுவிட்டர் பயனரால் மறு ட்வீட் செய்யப்பட்டு 431,500 முறை பார்க்கப்பட்டது. 4,800 க்கும் மேற்பட்ட எதிர்வினைகளை வெளிப்படுத்தியது மற்றும் கடிதம் வெளியிடப்பட்ட தேதியில் 3,300 முறை பகிரப்பட்டது.

அவதூறான வார்த்தைகள், அன்வார் ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக தனது அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்தார். பொய்யர் மற்றும் நெறிமுறையற்றவர் மற்றும் மக்களின் ஆணையை காட்டிக் கொடுத்தார் என்பதையும் குறிப்பதாக நாயர் கூறினார்.

நவம்பர் 24 அன்று மலாய் ஆட்சியாளர்களின் சிறப்புக் கூட்டத்தைத் தொடர்ந்து, கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பின்படி மலேசியாவின் 10ஆவது பிரதமராக அன்வாரின் நியமனம் மாமன்னர் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷாவின் ஒப்புதலைப் பெற்றதாக அவர் வலியுறுத்தினார்.

டுவிட்டர் மற்றும் பிற சமூக ஊடக சேனல்களில் ஆடியோ பதிவு வைரலான பிறகும் கூட ஹாசன் இந்த விஷயத்தை மறுக்கவில்லை என்று கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

ஹசான் அந்த வார்த்தைகளையும் ஆடியோ பதிவுக்கும் சம்பந்தமில்லை என்றால் அதனை  பகிரங்கமாகவும் எழுத்துப்பூர்வமாகவும் உறுதிப்படுத்துமாறு எங்கள் வாடிக்கையாளர் எங்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளார்.

எங்கள் வாடிக்கையாளர் அத்தகைய அவதூறுகளை மீண்டும் செய்யக்கூடாது என்பதற்காக  ஹாசனிடம் இருந்து திரும்பப் பெறவும் நிபந்தனையற்ற மன்னிப்பும் கோருகிறார் என்று கடிதம் கூறுகிறது. ஹசானின் நடவடிக்கைகளின் அடிப்படையில் நஷ்டஈடு கோரவும் அன்வார் திட்டமிட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here