10 டன் லோரி மீது கார் மோதியதில் இளைஞர் உயிரிழந்தார்

கம்போங் ஜிரோக், ஜாலான் செரியன்-ஸ்ரீ அமான் என்ற இடத்தில் நேற்றிரவு 10 டன் லோரி மீது கார் மோதி தீப்பிடித்து எரிந்ததில் வாலிபர் உயிரிழந்தார். இச்சம்பவத்தில், எரிந்த வாகனத்தில் இருந்து வெளியே மற்றொருவரான டெர்ரி ரோன்ஸ்டன் ஜாங் (18) என்பவருக்கும்  20% தீக்காயம் ஏற்பட்டது.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின்  செயல்பாட்டு மையத்தின் (பிஜிஓ) செய்தித் தொடர்பாளர் சரவாக், இரவு 10.24 மணிக்கு வழக்கு தொடர்பான அறிக்கையைப் பெற்றதாக கூறினார். அதைத் தொடர்ந்து, அவரது தரப்பு செரியன் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய (பிபிபி) உறுப்பினர்களை சம்பவம் நடந்த இடத்திற்குத் திரட்டியது.

இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​10 டன் லோரி மீது கார்  மோதியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், மோதல் காரணமாக கார் மீது தீ விபத்து ஏற்பட்டது. அவர் மேலும் விளக்கமளிக்கையில், முற்றாக தீப்பிடித்த வாகனத்திற்குள் இருந்ததன் காரணமாக உயிரிழந்தவர் சடலமாக காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

அதே நேரத்தில் 55 வயதான லோரி ஓட்டுநரும் மற்றும் 49 வயதான லாரி ஓட்டுநரின் உதவியாளரும் காயமடைந்து செரியன் மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார். 2 மணிக்கு நடவடிக்கை பணி முழுமையாக முடிவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here