ஜாஹிட், ரஃபிஸி, மாட் சாபு ஆகியோர் இன்றிரவு பாடாங் செராய் கூட்டத்தில் பங்கேற்பர்

கூலிம்: பாரிசான் நேஷனல் தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி இன்று இரவு பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் பக்காத்தான் ஹராப்பான் வேட்பாளர் சோஃபி ரசாக்கை ஆதரித்து உரை நிகழ்த்துகிறார். அம்னோ தலைவர் மற்றும் புதிதாக நியமிக்கப்பட்ட துணைப் பிரதமருடன் மேடையைப் பகிர்ந்துகொள்வது பிகேஆர் துணைத் தலைவர் ரஃபிஸி ரம்லி மற்றும் அமானா தலைவர் முகமட் சாபு.

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் ஒற்றுமை  அரசாங்கத்தை அமைத்த பிறகு  பாரிசான் நேஷனலை   உள்ளடக்கிய PHஇன் கூட்டத்தில் ஜாஹிட் கலந்துகொள்வது  இதுவே முதல் நிகழ்வாகும்.

PH தலைமை செயலாளர் சைபுதீன் நசுஷன் இஸ்மாயில், கெடா PH தலைவர் மஹ்ஃபுஸ் உமர், கெடா பாரிசான் நேஷனல் தலைவர் ஜமில் கிர் பஹரோம் மற்றும் பாரிசான் நேஷனல் முன்னாள் பாடாங் செராய் வேட்பாளர் சி சிவராஜ் ஆகியோரும் கூட்டத்தில் கலந்து கொள்வர்.

மஇகா துணைத் தலைவரான சிவராஜ், சோஃபியை ஆதரிப்பதற்காக வெள்ளிக்கிழமை தனது பிரச்சாரத்தை இடைநிறுத்தினார். தியோமன் மாநில இருக்கையில் PH இன் முந்தைய முடிவைப் பிரதிபலிப்பதற்காக இந்த நடவடிக்கை BN ஆல் செய்யப்பட்டது.

பெரிகாத்தான் நேஷனலின் அஸ்மான் நஸ்ருதீன் மற்றும் சுயேட்சை வேட்பாளர் ஆனந்தா ஏ.கே. ஆகியோருக்கு எதிராக சோஃபி மும்முனைப் போட்டியை எதிர்கொள்வார். நவம்பர் 19 பொதுத் தேர்தலுக்கு மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு PH வேட்பாளர் எம் கருப்பையா இறந்ததால் பாடாங் செராய் தேர்தல் டிசம்பர் 7 க்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here