வாட்ஸ்அப்பில் ஸ்டிக்கர்களாக அல்லது சுயவிவரப் படமாகப் பயன்படுத்த அவதார்களை உருவாக்க முடியும்

பயனர்கள் இப்போது வாட்ஸ்அப்பில் முக மாற்றம் அல்லது டிஜிட்டல் பதிப்பை உருவாக்கலாம். பயனர்கள் பரந்த அளவிலான சிகை அலங்காரங்கள், முக அம்சங்கள் மற்றும் ஆடைகளில் மாற்றத்தை உருவாக்க முடியும் என்று நிறுவனம் அறிவித்துள்ளது.

அவதார்களை வாட்ஸ்அப்பில் கொண்டு வருகிறோம்! இப்போது உங்கள் அவதாரத்தை அரட்டைகளில் ஸ்டிக்கராகப் பயன்படுத்தலாம். எங்கள் எல்லா பயன்பாடுகளிலும் விரைவில் கூடுதல் ஸ்டைல்கள் வரும் என்று மெட்டா தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் கூறினார்.

தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அவதார் சுயவிவரப் படங்களாகப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது 36 தனிப்பயன் ஸ்டிக்கர்களில் ஒன்றின் மூலம் வெவ்வேறு செயல்களையும் உணர்ச்சிகளையும் வெளிப்படுத்தலாம். வாட்ஸ்அப்பின் மூல நிறுவனமான மெட்டா, காலப்போக்கில் லைட்டிங், ஷேடிங் மற்றும் ஹேர் ஸ்டைல் ​​டெக்ஸ்ச்சர் போன்ற ஸ்டைல் ​​மேம்பாடுகளை வழங்கும் என்று கூறியுள்ளது.

இந்த அம்சம் முதன்முதலில் அக்டோபர் மாதம் WABetaInfo ஆல் அறிவிக்கப்பட்டது. அங்கு பயனர்கள் அமைப்புகளின் கீழ் அம்சத்தை அணுக முடியும் என்பதை ஸ்கிரீன் ஷாட்கள் காட்டுகின்றன. அவர்கள் தொடங்குவதற்கு “அவதார்” என்று சொல்லும் தாவலைக் கிளிக் செய்யலாம். இந்த அம்சம் இன்று முதல் அனைத்து பயனர்களுக்கும் வழங்கப்படும் என்று நிறுவனம் மேலும் கூறியது.

பயனர்கள் இப்போது தங்களுக்கு செய்திகளை அனுப்பலாம் என்று WhatsApp சமீபத்தில் அறிவித்தது. நினைவூட்டல்களை அனுப்ப விரும்புவோர் மற்றும் சில நிகழ்வுகளை நினைவில் வைத்துக் கொள்ள உதவும் புகைப்படங்கள் போன்ற உள்ளடக்கத்தை அனுப்ப விரும்புவோருக்கு இந்த அம்சம் பயனுள்ளதாக இருக்கும். குழு உரையாடல்களில் பயனர்கள் முடிவெடுக்க உதவும் வாக்கெடுப்பு அம்சத்தையும் இது அறிமுகப்படுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here