முன்னாள் ஒலிம்பிக் வீரர் எஸ்.சபாபதி காலமானார்

முன்னாள் ஒலிம்பிக் வீரர் சபாபதி

கோலாலம்பூர்: முன்னாள் தேசிய ஓட்டப்பந்தய வீரர் எஸ்.சபாபதி தனது 75வது வயதில் இன்று அதிகாலை காலமானார்.  1972 மியூனிக் ஒலிம்பிக்கில் 4×400 மீட்டர் (மீ) பிரிவில் போட்டியிட்ட தடகள வீரர் காலமான செய்தியை இறந்தவரின் மூத்த மகள் மகாலெட்சுமி பெர்னாமாவிடம் பகிர்ந்து கொண்டார்.

சிறுநீரக கோளாறு உள்ளிட்ட பல்வேறு நோய்களால் அவதிப்பட்டு வந்த சபாபதி, நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள சிரம்பானில் உள்ள வீட்டில் முன்பு உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார். அப்பா அதிகாலை 4.45க்கு இறந்துவிட்டார். முன்பெல்லாம், அவருக்கு மூச்சுவிட சிரமமாக இருந்தது. சிறுநீரக நிலையும் பிரச்னையாக இருந்தது என அவரின் மகள் தெரிவித்தார்.

இறந்தவரின் உடல் நாளை நெகிரி செம்பிலான், மாண்டினில் உள்ள இடுகாட்டில் இறுதி சடங்குகள் நடைபெறும். இறந்தவருக்கு 66 வயதான ஜி. மல்லிகா என்ற மனைவியும் இரண்டு மகள்களும் உள்ளனர். 1973ல் சிங்கப்பூரில் நடந்த சீ விளையாட்டுப் போட்டியில் சபாபதி 4×100 மீ ஓட்டத்தில் தங்கம் வென்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here