மருத்துவமனை – மருத்துவமனையாக சென்றும் நிலச்சரிவில் சிக்கிய மகனை கண்டுபிடிக்க முடியாமல் தவிக்கும் தந்தை

பந்தாங்காலி நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை, மருத்துவமனையிலிருந்து மருத்துவமனைக்குச் சென்ற பிறகும், மகனைக் கண்டுபிடிக்க பிடிக்க முடியாமல் போனாலும் மகன் உயிர் பிழைப்பார் என நம்பிக்கையுடன் இருப்பதாக கூறினார்.

60 வயதான சூ தனது மகனும் மகளும் கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸுக்கு அருகிலுள்ள தந்தையின் ஆர்கானிக் பண்ணை முகாமுக்குச் சென்றதாகக் கூறினார். அவரது 31 வயது மகள் ஏற்கனவே பத்திரமாக கண்டுபிடிக்கப்பட்டு, செலாயாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தார். ஆனால் அவரது மகனை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

நான் அவரை எல்லா மருத்துவமனைகளிலும் (நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு வீடு) தேடிக்கொண்டிருக்கிறேன். ஆனால் நான் இன்னும் அவரைக் கண்டுபிடிக்கவில்லை  என்று சூ, சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் சந்தித்தபோது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அவரது மகன் ஆம்புலன்சில் ஏற்றிச் செல்லப்படுவதைக் கண்டதாக ஒரு சாட்சி தன்னிடம் கூறியதாகவும், ஆனால் அது உண்மையில் அவன்தானா என்பதைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். இதுவே பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் ஒவ்வொரு மருத்துவமனையையும் சரிபார்க்க அவரைத் தூண்டியது.

நான் கோல குபு பாரு மருத்துவமனை, செலாயாங் மருத்துவமனைக்குச் சென்றேன். இப்போது நான் இங்கே இருக்கிறேன் (சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில்) ஆனால் என்னால் இன்னும் அவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார், இன்று காலை 8 மணிக்கு நிலச்சரிவு பற்றி அறிந்தேன்.

அவர் தனது மகனின் நிலையை நிர்ணயிப்பதில் பதட்டமான காத்திருப்பு குறித்து மனவேதனையை வெளிப்படுத்தினார். ஆனால் இன்னும் கைவிடவில்லை. தனது மகன் பாதுகாப்பாக திரும்பி வருவார் என்ற நம்பிக்கையுடன் தனது தேடலைத் தொடர்வதாக சூ கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தில் இதுவரை 21 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். 12 பேரை காணவில்லை. படாங் காளி-ஜென்டிங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலைக்கு அருகில் உள்ள இடத்தில் இரவு முழுவதும் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகள் தொடரும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here