டிரைவிங் லைசென்ஸ்களில் தவறான விளம்பரங்கள் வருவதைக் குறித்து ஜாக்கிரதை இருக்குமாறு JPJ அறிவுறுத்தல்

கோலாலம்பூர்: வகுப்புகள் மற்றும் சோதனைகளில் கலந்து கொள்ளாமல் ஓட்டுநர் உரிமம் வழங்கும் சமூக ஊடக விளம்பரம் குறித்து பொதுமக்கள் கவனத்தில் கொள்ளுமாறு சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (JPJ) நினைவூட்டியுள்ளது.

சமூக ஊடக பயனர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் வகையில் சீனப் பெண்ணின் புகைப்படத்தை சுயவிவரப் படமாகப் பயன்படுத்திய விளம்பரத்தை துறை கண்டறிந்துள்ளதாக ஜேபிஜே இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ ஜைலானி ஹாஷிம் தெரிவித்தார். இந்த கும்பல் பாதிக்கப்பட்டவர்களை ஏமாற்றி லாபம் ஈட்டுகிறது மற்றும் அவர்கள் பணத்தைப் பெற்ற பிறகு மறைந்துவிடும்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 1) கோம்பாக் டோல் பிளாசாவில் புத்தாண்டு ஈவ் ஒருங்கிணைந்த செயல்பாட்டிற்குப் பிறகு, “டிரைவிங் பள்ளியில் சேராமல் உரிமம் பெறலாம் என்று விளம்பரம் மக்களை தவறாக வழிநடத்துகிறது. அப்படி எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார். காலை

ஜேபிஜே தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சகம் மற்றும் மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷனுடன் இணைந்து அக்கும்பலை கண்டுபிடிக்கும் என்று ஜைலானி கூறினார். அதிகாரிகள் தங்களைக் கண்காணிக்கிறார்கள் என்பதை கும்பல் உணர்ந்துள்ளது. எனவே அவர்கள் ஒவ்வொரு நான்கு முதல் ஆறு மாதங்களுக்கு ஒருமுறை தங்கள் இணைப்புகளை மாற்றுகிறார்கள்.

இந்த தந்திரோபாயத்தின் மூலம் சமூக ஊடக பயனர்களை ஏமாற்றுவதற்கு காரணமான நபர்களை நாங்கள் கண்டுபிடித்து, அடுத்த நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைப்போம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here