6 வயது மாற்றுத்திறனாளி சிறுமி கொலை தொடர்பில் தாயாரும் அவரின் துணையும் கைது

கூச்சிங்: சமீபத்தில் மாற்றுத்திறனாளியான ஆறு வயது சிறுமி கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் ஆணும் பெண்ணும் நேற்று முதல் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

Bau மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் DSP Poge Nyaon, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார் 35, அவருடைய துணை என நம்பப்படும் 35 வயதுடையோர் ஆகியோருக்கு எதிராக நேற்று பாவ் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது. இரண்டு சந்தேக நபர்களும் மெத்தம்பேட்டமைனுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு நேற்று பிரேத பரிசோதனை செய்யப்பட்டது மற்றும் deoxyribonucleic acid (DNA)  ஒப்பிடுவதற்காக சந்தேகத்திற்குரிய இருவரிடமிருந்து இரத்த மாதிரிகள் எடுக்கப்பட்டன என்று அவர் இன்று பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

நேற்றைய தினம், டிசம்பர் நடுப்பகுதியில் இடம்பெற்ற சம்பவமொன்றில் ஊனமுற்ற சிறுமி ஒருவர் தனது தாயின் காதலனால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்பட்டு உயிரிழந்துள்ளதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் கொலைக்கான வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here