ஆசிய கால்பந்து சம்மேளனத்தின் (AFC) துணைத் தலைவர் Saud Abdulaziz மறைவிற்கு மாமன்னர் இரங்கல்

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா, அண்மையில் காலமான  ஆசிய கால்பந்து சம்மேளனத்தின் (AFC) துணைத் தலைவர் Saud Abdulaziz al-Mohannadi குடும்பத்திற்கு செவ்வாயன்று (ஜனவரி 17) தனது அனுதாபத்தையும் இதயப்பூர்வமான இரங்கலையும் தெரிவித்தார்.

இஸ்தானா நெகாராவின் முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவின் மூலம், இறந்தவரின் குடும்பத்தினரும் அவரது அன்புக்குரியவர்களும் இந்த சோகம் மற்றும் துக்கத்தின் தருணத்தை எதிர்கொள்வதில் பொறுமையாகவும், வலிமையாகவும், உறுதியுடனும் இருப்பார்கள் என்று அவரது மாட்சிமை நம்புகிறது.

முன்னாள் AFC துணைத் தலைவரும், FIFA கவுன்சிலின் உறுப்பினருமான சுல்தான் அப்துல்லா, கத்தார் மற்றும் ஆசியக் கண்டத்தில் கால்பந்தாட்டத்தின் வளர்ச்சிக்கு சவுத் அப்துல்லாஜிஸின்  மற்றும் மகத்தான பங்களிப்பை அவரது மறைவு கத்தார் மற்றும் ஆசிய கால்பந்து சமூகத்திற்கும் சகோதரத்துவத்திற்கும் பெரும் இழப்பாகும். செய்தித் தகவல்களின்படி, கத்தார் கால்பந்து சங்கத்தின் துணைத் தலைவரும், FIFA கவுன்சில் உறுப்பினருமான 66 வயதான Saud Abdulaziz, கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 10) காலமானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here