Pulau ட்ரெய்லர் திரையிடுவதற்கு ஏற்றதாக இல்லை என்று தகவல் தொடர்பு அமைச்சர் கூறுகிறார்

திகில் படமான Pulau படத்தின் டிரெய்லர் பார்ப்பதற்கு ஏற்றதாக இல்லை என்று தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், உள்துறை அமைச்சகத்தின் கீழ் வரும் திரைப்பட தணிக்கை வாரியம் (LPF) குறித்து பேச முடியாது என்று அவர் கூறினார்.

LPF சார்பாக என்னால் பேச முடியாது, மேலும் Finas (National Film Development Corporation Malaysia) இன்று ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். ஆனால் அது தணிக்கை அம்சத்தில் இல்லை. Finas ஆல் கண்காணிக்கப்படும் எந்த நடைமுறைகளும் தரநிலையை அடிப்படையாகக் கொண்டவை. LPF மற்றும் Finas இடையே இயக்க முறை (SOP).

எனது கருத்துப்படி, நாங்கள் பல SOPகளை மதிப்பாய்வு செய்ய வேண்டியிருக்கலாம். ஏனெனில் இங்கு ஒரு விதிமீறல் உள்ளது என்பது தெளிவாகிறது மற்றும் LPF ஒப்புதல் கடந்த செப்டம்பரில் வழங்கப்பட்டது என்பதை நான் புரிந்துகொண்டேன், நான் அமைச்சராக வருவதற்கு முன்பு, இந்த தற்போதைய அரசாங்கத்திற்கு முன்பு, ”புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) Duan Nago Bogho திரைப்படத்தின் பிரத்யேகத் திரையிடலில் கலந்து கொண்டவர்களிடம் அவர் கூறினார்.

LPF அல்லது Finas திரைப்படத்தை திரையரங்குகளில் திரையிடுவது குறித்து மறுபரிசீலனை செய்யுமா என்பது குறித்து கருத்து கேட்ட போது அவர் இவ்வாறு கூறினார். படத்தின் ட்ரெய்லரை அடிப்படையாகக் கொண்டு, அது வைரலாகி, அவரது பார்வையில் பொருத்தமற்றது என, அவர் தனிப்பட்ட முறையில் கோல்டன் ஸ்கிரீன் சினிமாஸை (ஜிஎஸ்சி) தொடர்பு கொண்டதாகவும், டிரெய்லரைத் திரும்பப் பெற்று புதிய திருத்தத்தைத் தயாரிக்க தயாரிப்பாளர் ஒப்புக்கொண்டதாகவும் ஃபாஹ்மி கூறினார்.

ஃபஹ்மியின் கூற்றுப்படி, அவர் பெற்ற அறிக்கையின் அடிப்படையில், வெட்டப்பட்ட சில காட்சிகள் எப்படியாவது டிரெய்லருக்கு வந்திருக்க வாய்ப்புள்ளது என்பதையும் அவர் புரிந்துகொண்டார்.

டிரெய்லரில் உண்மையான படம் போல எந்த வெட்டுக்களும் இல்லை. ஆனால் அதற்கு மேல் என்னால் சொல்ல முடியாது, மேலும் எனது ஊடக நண்பர்களை LPF-ஐ தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டேன்.

எதிர்காலத்தில், இந்த விஷயத்தைப் படிக்கவும், அதன் SOP-யை மறுபரிசீலனை செய்யவும் மற்றும் மறுசீரமைக்கவும் நான் ஃபினாஸைக் கேட்டுள்ளேன். இது மீண்டும் நிகழுவதை நாங்கள் விரும்பவில்லை… மேலும் குறிப்பிட்ட ஆய்வு இல்லாமல் ஒப்புதல் வழங்கப்பட்டது, ஆய்வு செய்யப்பட வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

வியாழன் (ஜனவரி 17), திகில் திரைப்படமான புலாவ் திரையிடுவதற்கு ஒப்புதல் அளித்ததற்கு ஃபினாஸ் பொறுப்பல்ல என்று ஊடகங்கள் தெரிவித்தன. இது பாலியல் இயல்புடைய காட்சிகளைக் கொண்டதாகக் கூறப்பட்டதால் சர்ச்சையைக் கிளப்பியது.

ஃபினாஸின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பேராசிரியர் டாக்டர் எம்டி நசீர் இப்ராஹிம், வெளியீட்டு உள்ளடக்க வழிகாட்டுதல்கள் LPF இன் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டது என்று கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

மை வே பிக்சர்ஸ் மற்றும் ஃபிலிம்ஃபோர்ஸ் ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து வெப்டிவிஏசியா தயாரித்த திரைப்படத்தின் ஒப்புதலை மறுபரிசீலனை செய்யுமாறு எல்பிஎஃப்-ஐ வலியுறுத்தி, மார்ச் 9 ஆம் தேதி திரையிடப்பட உள்ள புலாவ் பல்வேறு தரப்பினரால் விமர்சிக்கப்பட்டது என்றும் ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here