டுங்குன் போலீசாரின் சோதனையில் நாட்டு கைத்துப்பாக்கி மற்றும் ரைபிள்கள் கைப்பற்றப்பட்டது

டுங்குனில் மூன்று ஏர் ரைபிள்கள் மற்றும் ஒரு வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட கைத்துப்பாக்கி வைத்திருந்த நான்கு பேரை தெரங்கானு போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். 29 மற்றும் 48 வயதுடைய நான்கு சந்தேக நபர்களும் சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 4) மூன்று தனித்தனி சோதனைகளில் தெரெங்கானு போலீஸ் தலைமையகத்தின் ஒரு குழுவால் கைது செய்யப்பட்டதாக டுங்குன் OCPD Suppt Baharudin Abdullah தெரிவித்தார்.

இங்கு அருகிலுள்ள ஃபெல்டா கெர்டே 2 இல் உள்ள செம்பனை தோட்டப் பகுதியில் நடந்த முதல் சோதனையில், ஒரு துப்பாக்கி, ஒரு வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பிஸ்டல் மற்றும் 28 எஃகு பந்து தாங்கு உருளைகளை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர், அதே நேரத்தில் கம்போங் டூரியான் மென்டாங்காவ் ரு வீட்டில் ஒரு துப்பாக்கி மற்றும் பல பந்து தாங்கு உருளைகள் கைப்பற்றப்பட்டன.

மூன்றாவது சோதனையானது ஃபெல்டா கெர்டே 2 இல் உள்ள ஒரு வீட்டில் நடத்தப்பட்டது, அங்கு ஒரு ஏர் ரைபிள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. ஆரம்ப விசாரணையில் நான்கு சந்தேக நபர்களில் மூன்று பேர் போதைப்பொருள் மற்றும் கிரிமினல் குற்றங்களை தங்கள் பதிவுகளில் வைத்திருப்பது கண்டறியப்பட்டது. மூவருக்கும் சிறுநீர் பரிசோதனையில் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டிருக்கிறது என்று அவர் திங்களன்று (பிப்ரவரி 6) கூறினார்.

இண்டர்நெட் வழியாக இந்த முறையைக் கற்றுக்கொண்ட பின்னர் சந்தேக நபர்கள் ஆயுதங்களைத் தயாரித்ததை ஒப்புக்கொண்டதாகவும், அது தங்கள் பண்ணையில் காட்டு விலங்குகளை வேட்டையாடுவதாகக் கூறியதாகவும்  பஹாருடின் கூறினார். ஆயுத சட்டம் 1960 இன் பிரிவு 8 இன் கீழ் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக அனைத்து சந்தேக நபர்களும் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here