கோவிட்-19 தடுப்பூசி கொள்முதல் அரசு, ஏஜென்சிகளால் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது என்று கைரி

அனைத்து கோவிட்-19 தடுப்பூசி கொள்முதல்களும் புத்ராஜெயாவால் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் இந்த விஷயத்தை விசாரித்த பொதுக் கணக்குக் குழு (PAC) இதை உறுதிப்படுத்தியது என்று முன்னாள் சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார். கோவிட்-19 தடுப்பூசிகளை வாங்குவது அனைத்து அரசு நிறுவனங்களின் கருத்துக்களையும் கணக்கில் எடுத்துக் கொண்டதாகவும் கைரி கூறினார்.

அனைத்து தடுப்பூசி கொள்முதல்களும் அமைச்சரவை மற்றும் கருவூலத்தின் ஒப்புதலுடன் அனைத்து முகவர்களிடமிருந்தும் கருத்துகளை கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டன. கொள்முதல் சரியாக இருந்தது. இந்த விஷயத்தை விசாரித்த PAC இதை உறுதிப்படுத்தியது என்று கைரி புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 8) தி ஸ்டாரிடம் கூறினார். இதற்கிடையில், வரும் மக்களவை அமர்வில் வெள்ளை அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்படும் போது, நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் கேள்விகளுக்கு பதில் அளிப்பதில் கைரி நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறீர்களா? என்று கேட்டதற்கு

“நிச்சயமாக,” என்று கைரி கேட்டபோது சுருக்கமாக கூறினார்.

முன்னதாக புதன்கிழமை (பிப். 8), பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம், கோவிட்-19 தடுப்பூசிகள் வாங்குவதில் சில பகுதிகள், அட்டர்னி ஜெனரலின் ஒப்புதல் அல்லது உடன்பாடு இல்லாமல் சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சரால் கையெழுத்திடப்பட்டன என்று கூறினார். வரும் நாடாளுமன்றக் கூட்டத் தொடரில் தாக்கல் செய்யப்படும் வெள்ளை அறிக்கையின் முடிவுகளில் இதுவும் ஒன்று என்று அன்வார் கூறினார்.

தொற்றுநோய்களின் போது, இரண்டு அமைச்சர்கள் கோவிட்-19 தொற்றுநோய் தொடர்பான விஷயங்களுக்கும், தேசிய கோவிட்-19 நோய்த்தடுப்புத் திட்டத்திற்கும் பொறுப்பேற்றனர். டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் ஆதம் பாபா 2020 முதல் ஆகஸ்ட் 2021 வரை சுகாதார அமைச்சராகவும் கைரி அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சராகவும் இருந்தார்.

ஆகஸ்ட் 2021 இல் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்த பிறகு, கைரி சுகாதார அமைச்சராக பொறுப்பேற்றார் மற்றும் ஆதம் அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சரானார். டாக்டர் ஆதாமைத் தொடர்புகொள்வதற்கான முயற்சிகள் இன்னும் தொடர்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here