ஜோகூர் மக்கள் RM23.1 மில்லியன் ஸ்போர்ட்ஸ் டோட்டோ ஜாக்பாட்களை வென்றனர்

  பெட்டாலிங் ஜெயா: சீனப் புத்தாண்டு கொண்டாட்டம் முடிவடைந்த நிலையில், ஸ்போர்ட்ஸ் டோட்டோ ஜாக்பாட்களில் மொத்தம் RM23.1 மில்லியன் வென்ற ஜோகூர் வெற்றியாளர்களுக்கு முயல் ஆண்டு அதிர்ஷ்டமான தொடக்கத்தைத் தந்துள்ளது.

  பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி, 49 வயதான விற்பனை நிர்வாகி ஒருவர் தனது குடும்ப உறுப்பினர்களின் பிறந்த தேதிகள் மற்றும் வயது குறித்து பந்தயம் கட்டி RM11.48 மில்லியன் சுப்ரீம் டோட்டோ 6/58 ஜாக்பாட்டை வென்றார்.

  எனது வெற்றி எண்களின் தொகுப்பு – 4, 6, 8, 11, 17 & 22 – எனக்கு மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது. ஏனெனில் இது எனது குடும்பத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறது. மேலும் நான் லோட்டோ விளையாட்டை விளையாட விரும்பும் போதெல்லாம் இந்த எண்களில் இயல்பாகவே பந்தயம் கட்டுவேன் என்று அவர் கூறினார். .

  வெற்றியாளர், அவர் எண்களை வாங்க விரும்பும் போது, ​​சிஸ்டம் ப்ளே டிக்கெட்டுகளுக்கு பொதுவாக RM20 செலவழிப்பதாகக் கூறினார். ஏனெனில் விளையாட்டு முறை அவருக்கு வெற்றி பெற அதிக வாய்ப்புகளை வழங்கும்.

  சிஸ்டம் 7 டிக்கெட் அவருக்கு மிகப்பெரிய RM11,477,541.95 மற்றும் சிஸ்டம் ப்ளே போனஸ் RM41,328ஐ வென்றது. வெற்றியைப் பயன்படுத்தி தனது கடனைத் தீர்க்கவும், மீதியை ஒரு மழை நாளுக்காக சேமிக்கவும் திட்டமிட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

  பிப்ரவரி 12 அன்று, ஐந்து சகாக்கள் கொண்ட குழு RM11.66 மில்லியன் Toto 4D ஜாக்பாட் 1ஐ வென்றது. தொழிற்சாலை நடத்துபவர்களாக பணிபுரியும் வெற்றியாளர்கள், ஒவ்வொரு டிராவிற்கும் i-System டிக்கெட்டுகளுக்கு RM20 செலவழித்து பூல் பந்தயத்தில் எப்போதும் பங்கேற்பதாகக் கூறினர்.

  மற்றவர்களிடமிருந்து நாம் வித்தியாசமாகச் செய்வது என்னவென்றால், ஐ-சிஸ்டம் டிக்கெட்டை மூன்று முறை நகலெடுப்போம், இதனால் வெற்றியின் அளவு அதிகமாக இருக்கும். நாங்கள் 3 i-System டிக்கெட்டுகளுடன் டோட்டோ 4D ஜாக்பாட் 1 ஐ ஓரளவு வென்றோம், மேலும் RM11 மில்லியனுக்கும் அதிகமான வெற்றியைப் பெற்றோம்  என்று அவர்களில் ஒருவர் கூறினார்.

  4336 & 2171 ஆகிய வெற்றிகரமான ஜோடி 4டி எண்களுடன் கூடிய லக்கி பிக் ஐ-சிஸ்டம் 10 டிக்கெட் அவர்களுக்கு RM3,887,607.70 மற்றும் போனஸ் RM597.60. ஆனால் அவர்கள் அதே ஜோடி 4டி எண்களை மற்றொரு இரண்டு டிக்கெட்டுகளுக்கு நகல் எடுத்ததால், அவர்கள் உண்மையில் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் RM11,662,823.10 மற்றும் மொத்த போனஸ் RM1,792.80 வென்றனர்.

  வெற்றி பெற்றவர்கள் வெற்றியில் ஒரு பகுதியை தொண்டு நிறுவனங்களுக்கு வழங்குவதாகவும், மீதியை புத்திசாலித்தனமாக செலவிடுவதாகவும் தெரிவித்தனர்.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here