‘உடலை எரிக்க இருந்தோம், திடீரென்று மகன் உயிருடன் இருப்பதாக சிறை அதிகாரிகளிடம் தகவல் வந்தது

தம்பின் வட்டாரத்தில் அடக்கம் செய்யவிருந்த உடல், தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர் இல்லை என, உறவினர்களுக்கு தெரிவிக்கப்பட்டதையடுத்து அடக்கம் நிகழ்வின் சோகமான சூழல் திடீரென பரபரப்பாகவும் குழப்பமாகவும் மாறியது. தாமான் டேசா பெர்மையைச் சேர்ந்த குடும்பத்தினர், இன்று காலை 10 மணியளவில் சிறைச்சாலை தரப்பினர் தங்கள் மகன் உயிருடன் காவலில் இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கும் முன், சம்பந்தப்பட்ட உடலை கிட்டத்தட்ட தகனம் செய்யவிருந்தனர்.

சுங்கை பூலோ சிறையில் காவலில் இருந்தபோது அவர் சுயநினைவின்றி இருந்தப்போது இறந்தார் என்று நம்பப்பட்டதை அடுத்து, மார்ச் 3 ஆம் தேதி சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் உடலைக் கோருமாறு குடும்பத்தினருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதை அடுத்து இந்த விஷயம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர்களது மகன் செலாயாங்கில் வசித்து வருவதாகவும், வேலை செய்வதாகவும் குடும்பத்தினர் கூறுகின்றனர். ஆனால் இறந்த நபருடன் சுங்கை பூலோ சிறையில் அடைக்கப்படுவதற்கு முன்பு கைது செய்யப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. கைதியின் தந்தை சந்திரன் 45, மார்ச் 2 அன்று தனது மகன் இறந்துவிட்டதாகவும், சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் உடலைக் கோருமாறும் சிறையில் இருந்து குடும்பத்தினருக்கு அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார்.

நாங்கள் மார்ச் 3 ஆம் தேதி மருத்துவமனைக்குச் சென்றோம், ஆனால் உடலைப் பார்க்க அனுமதிக்கப்படவில்லை, மேலும் பிரேத பரிசோதனை செயல்முறை ஏற்கனவே மேற்கொள்ளப்பட்டது என்று அப்போது புரிந்துகொண்டோம். நாங்கள் வீட்டிற்குச் சென்று மறுநாள் திரும்பி வந்தோம். எவ்வாறாயினும், உடலைப் பார்க்க அனுமதிக்கப்படுவதற்கு முன்பு முதலில் ஒரு கடிதத்தில் கையெழுத்திடுமாறு நாங்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டோம். அதைப் பார்த்த பிறகு, பிரேத பரிசோதனையின் முடிவுகளின் காரணமாக நாங்கள் முகம் அடையாளம் காணவில்லை மற்றும் தலை ஏற்கனவே மொட்டை அடிக்கப்பட்டிருந்தது என்று அவர் சந்தித்தபோது கூறினார்.

நேற்றிரவு சடலத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு வந்த குடும்பத்தினர், இன்று காலை 10 மணியளவில் அடக்கம் செய்வதற்கான ஆயத்தங்களை மேற்கொண்டதாக அவர் கூறினார். இந்தச் செய்தியைப் பற்றி நாங்கள் ஏற்கனவே குடும்ப உறுப்பினர்களுக்குத் தெரிவித்துள்ளோம், திடீரென்று இந்த அதிர்ச்சியூட்டும் செய்தியைப் பெற்றதற்கு வருத்தப்பட வேண்டும்.

நாங்கள் இறுதிச் சடங்குகளைச் செய்ய விரும்பியபோது, ​​​​நாங்கள் உடலை கிட்டத்தட்ட தகனம் செய்யவிருந்தோம். திடீரென்று சிறையிலிருந்து எங்களுக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது. வீடியோ அழைப்பைக் கேட்கும் முன் எங்கள் மகன் இன்னும் உயிருடன் இருக்கிறார்” என்று அவர் கூறினார்.

பிப்ரவரி 28 அன்று அவரது மகன் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் செய்தியில் தொடங்கி இந்த சம்பவம் மிக விரைவாக நடந்ததால் குடும்பத்தினர் மிகவும் ஆச்சரியமடைந்ததாக சந்திரன் தெரிவித்தார்.

மகன் காவல்துறையினரால் தடுத்து வைக்கப்பட்டார். பின்னர் இறந்துவிட்டதாக  தெரிவிக்கப்பட்டது. பின்னர் உயிர்பெற்றது. இந்த சம்பவம் எங்களை குழப்பியது. உண்மையில், நாங்கள் ஒரு கூடாரம், உணவு மற்றும் தகனக் கூடத்தின் விலையை முன்பதிவு செய்ய சுமார் RM20,000 செலவிட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டவரின் தாய், 48 வயதான பரமேஸ்வரி, இந்த சம்பவம் குறித்து ஜின்ஜாங்கில் காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகவும், அதிகாரிகள் குடும்பத்துடன் சந்தித்து கருப்பு மற்றும் வெள்ளையில் விஷயத்தை விளக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

எங்களுக்கு வெறும் வார்த்தைகள் தேவையில்லை. மகன் இன்னும் உயிருடன் இருப்பதை உறுதிப்படுத்த நாங்கள் அவரைச் சந்திக்க விரும்புகிறோம். இது விளையாட்டு விஷயம் அல்ல என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here