சட்டவிரோத மோட்டார் சைக்கிளோட்ட பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் இளைஞர்களில் ஒருவர் உயிரிழந்தார்; மற்றொருவர் படுகாயம்

கிள்ளான், பெர்சியாரான் ராஜா மூடா மூசாவில் சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் இளைஞர்களின் மோட்டார் சைக்கிள்கள் விபத்துக்குள்ளானதில் இளைஞர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். அவரது நண்பர் படுகாயமடைந்தார்.

19 வயதுடைய இருவரும், பண்டமாரான் விளையாட்டு வளாகத்தில் இருந்து போர்ட் கிள்ளான் நோக்கி பந்தயத்தில் ஈடுபட்டிருந்தவர்கள் என ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளதாக கிள்ளான் செலாடன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சா ஹூங் ஃபோங் தெரிவித்தார்.

ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரின் இயந்திரம் மற்றொன்றை மேய்ந்ததால் இரண்டும் விபத்துக்குள்ளானதாக அவர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இருவரும் அதிகாலை 2.30 மணியளவில் தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா (HTAR) கிள்ளான் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர், ஆனால் அவர்களில் ஒருவர் காலை 6.50 மணிக்கு இறந்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மற்றவர் பலத்த காயங்களுடன் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட மற்ற மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களைக் கண்டுபிடிக்க காவல்துறை முயற்சிப்பதாகவும் சா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here