100 நாட்கள் பதவியில் இருப்பது குறுகிய காலமே என்பதால் விரைந்து தீர்ப்பு கூறாதீர்; மகாதீருக்கு DPM வேண்டுகோள்

கூச்சிங்: 100 நாட்கள் பதவியில் இருப்பது குறுகிய காலமே என்பதால், ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் மீது தீர்ப்பு வழங்குவது மிக விரைவில் என்று துணைப் பிரதமர் ஃபடில்லா யூசோப் கூறுகிறார். முன்னாள் பிரதமர் டாக்டர் மகாதீர் முகமது, அரசாங்கத்தை தோல்வியடையச் செய்வது போன்ற எதிர்மறையான அறிக்கைகளை வெளியிடுவதற்குப் பதிலாக வளர்ச்சிக்கு ஆதரவாக இருக்க வேண்டும் என்றார்.

நாட்டிற்கு மகத்தான பங்களிப்பை வழங்கிய துன் டாக்டர் மகாதீரை நான் மதிக்கிறேன். அவர் தொடர்ந்து எங்களுக்கு உதவுவார் என்று நம்புகிறேன். இப்போது, மலேசியர்கள் நாம் ஒற்றுமையாக இருக்க வேண்டும், மேலும் எங்களால் அதிக அரசியல் செய்ய முடியாது. அதிக அரசியல் விளையாட்டு எங்களை பின்தள்ள வைக்கும் என்று அவர் இன்று கம்போங் டத்து சிபு குடியிருப்பாளர்கள் சங்கத்துடன் நன்றி தெரிவிக்கும் தேநீர் விழாவிற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மக்களுக்காக எந்த பெரிய மாற்றத்தையும் கொண்டு வர ஒற்றுமை அரசாங்கம் தவறிவிட்டது என்றும், பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் நாட்டில் எந்த தாக்கத்தையும் ஏற்படுத்தவில்லை என்றும் மகாதீர் நேற்று கூறியிருந்தார். மேலும் வெளிநாட்டு முதலீட்டாளர்களை மலேசியாவிற்கு வர ஊக்குவிப்பதன் மூலம் பொருளாதாரத்தை புத்துயிர் பெறுவதற்கான நேரம் இது என்று பெருந்தோட்ட மற்றும் பொருட்கள் அமைச்சராகவும் இருக்கும் ஃபாதில்லா கூறினார்.

நம் நாட்டின் பொருளாதாரத்தை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தும் கருத்துக்களை கூற வேண்டாம். எங்கள் ஒற்றுமை மற்றும் அரசியல் ஸ்திரத்தன்மை காரணமாக பல முதலீட்டாளர்கள் இப்போது மலேசியாவிற்கு திரும்பி வருகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். கடந்த வாரம், அனைத்துலக வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சர் தெங்கு ஜஃப்ருல் அஜீஸ், அமேசான் வலை சேவைகள் மலேசியாவில் தகவல் மற்றும் தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்பத் துறை மற்றும் சிறு மற்றும் நடுத்தர நிறுவனத் துறையை வலுப்படுத்த RM25.5 பில்லியன் முதலீடு செய்யும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here