பிரதமரை அவமதிக்கும் வகையில் பேசிய ஆடவர் குறித்து போலீசார் விசாரணை

கோலாலம்பூர்: ஜாலான் டூத்தா நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே, பிரதமரை அவதூறாக பேசிய நபர்  குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் கூறுகையில், பேச்சு தொடர்பான வீடியோ டிக்டோக் பயன்பாட்டில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டது. சந்தேகத்திற்குரிய நபர் நான்கு சக்கர வாகனத்தில் நிற்பதைக் காட்டுகிறது.

அவரைப் பொறுத்தவரை, வீடியோவில், சம்பந்தப்பட்ட நபர் சத்தமாக ஒலிபெருக்கியைப் பயன்படுத்தி தற்போதைய அரசாங்கத்தை குறித்து சில விஷயங்களை பேசுகிறார். இந்த சம்பவம் கோலாலம்பூர், ஜாலான் டூத்தா நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே வாகன நிறுத்துமிடத்திற்கு அருகே சாலையின் ஓரத்தில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் மீது குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்யும் நடவடிக்கைகள் நேற்று நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​இந்த சம்பவம் நேற்று நடந்ததாக போலீஸ் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் தனிநபரின் பேச்சு பொதுமக்களுக்கு எரிச்சலை ஏற்படுத்தக்கூடிய ஒரு கருத்தைக் கொடுக்கும் தன்மையைக் கொண்டிருந்தது என்று எங் லாய் கூறினார்.

காவல்துறையினர் இந்தக் குற்றச்சாட்டை தீவிரமாக எடுத்துக் கொண்டு, குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 500, தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 மற்றும் அமைதியான கூட்டச் சட்டம் 2012 இன் பிரிவு 9(5) ஆகியவற்றின் படி விசாரணை நடத்தப்பட்டது.

மக்களின் நல்லிணக்கத்தையும் நல்வாழ்வையும் உறுதி செய்வதற்காக பொதுமக்களுக்கு அச்சத்தையோ பீதியையோ ஏற்படுத்தக்கூடிய எந்தவொரு அறிக்கையையும் பரப்ப வேண்டாம் என்று கோலாலம்பூர் காவல்துறை பொதுமக்களுக்கு அழைப்பு விடுக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here