மலேசிய பிரபலம் சிங்கப்பூரில் தாக்கப்பட்டார்

சிங்கப்பூரில் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு (மார்ச் 12) ஒரு நபரால் தாக்கப்பட்டதில் காயமடைந்த மலேசிய பிரபலம் கமல் அட்லி, இங்குள்ள மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார். அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு கமல் சுயநினைவுடன் இருக்கிறார்… எங்கள் பாதுகாப்பிற்காக அனைவரும் பிரார்த்தனை செய்வார்கள் என்று நம்புகிறேன் என்று அவரது மனைவி உகாஷா சென்ரோஸ் இன்று தனது இன்ஸ்டாகிராம் (IG) கணக்கு மூலம் தெரிவித்துள்ளார்.

நேற்றிரவு தனது ஐஜி புதுப்பிப்பில் உகாஷா, 37 வயதான கமல், ஒரு நபரால் பலமுறை ‘chota’வால் தாக்கப்பட்டார். கமல் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டார் என்பதை வெளிப்படுத்தாமல், தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதால் கமலுக்கு “பெரிய அறுவை சிகிச்சை” செய்யப்பட்டது என்று உகாஷா கூறினார். மேலதிக விசாரணைக்காக இந்த விஷயம் போலீசாரிடம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், தனது கணவர் குணமடைய ரசிகர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் பிரார்த்தனை செய்யுமாறும் உகாஷா கூறியுள்ளார்.

சிங்கப்பூர் எக்ஸ்போவின் ஹால் 5A இல் வெள்ளிக்கிழமை முதல் நடைபெற்ற மூன்று நாள் ஹரி ராயா மெகா விற்பனை 2023 நிகழ்வுக்காக இந்த ஜோடி சிங்கப்பூரில் உள்ளது.  உகாஷாவின் கூற்றுப்படி, நிகழ்வின் முடிவில் இந்த சம்பவம் நடந்தது. உகாஷா தனது கணவருக்கு நடந்த சம்பவத்தின் படங்களையும் சேர்த்து குற்றவாளி கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறினார்.

சிங்கப்பூர் காவல்துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவரை மேற்கோள் காட்டி உள்ளூர் ஊடகங்கள், சிங்கப்பூர் எக்ஸ்போவில் நடந்த ஒரு தகராறு குறித்து காவல்துறைக்கு அழைப்பு வந்தது. 37 வயதான ஒரு நபர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டபோதும் சுயநினைவுடன் இருந்தார். இந்த வழக்கு தொடர்பாக 34 வயதுடைய நபரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன” என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

மெகாக்ஸ்பிரஸ் இன்டர்நேஷனல் ஏற்பாடு செய்த ஹரி ராயா மெகா விற்பனையில் மலேசியாவில் இருந்து பல கலைஞர்களும் கலந்து கொண்டனர். கமலும், உகாஷாவும் சிங்கப்பூரில் நடக்கும் இதுபோன்ற நிகழ்வுகளில் எப்போதும் கலந்து கொள்ளும் மலேசிய பிரபலங்களில் ஒருவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here