நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த டிரெய்லர் மீது லோரி மோதியதில் இருவர் பலி

குவா மூசாங்: சாலையின் நடுவே நிறுத்தப்பட்டிருந்த டிரெய்லரின் பின்புறத்தில்  லோரி மோதியதில் ஓட்டுநரும் அவரது உதவியாளரும்  உயிரிழந்தனர்.

குவா மூசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் சிக் சூன் ஃபூ கூறுகையில், ஜாலான் குவா முசாங்-குவாலா கிரையின் KM43.5 இல் காலை 6.45 மணியளவில் பெயிண்ட் ஏற்றப்பட்ட லோரி குவா மூசாங்கிலிருந்து கோத்தா பாருவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது விபத்து ஏற்பட்டது.

லோரி ஓட்டுநர் வான் முஹம்மது இசத் வான் ஜூசோ, 25, மற்றும் உதவியாளர் நிக் முகமது நஸ்ருல்லா முகமது நிஜாம் 26, இடிபாடுகளில் சிக்கி, சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

கியர் பாக்ஸ் பிரச்சனையால் இரும்பு பொருட்களை ஏற்றிச் சென்ற டிரெய்லர் நடுரோட்டில் பழுதாகிவிட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. இரண்டு உடல்களும் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக குவா முசாங் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41 (1)ன் கீழ், கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டி விபத்து ஏற்படுத்தியதற்காக வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

வாகன ஓட்டிகளுக்கு வாகனங்களை கவனிக்காமல் சாலையில் விடுவது அல்லது நிலையான வாகனங்களின் பின்புறத்தில் இருந்து குறைந்தபட்சம் 50 மீட்டர் தொலைவில் முக்கோண எச்சரிக்கை பலகைகளை வைக்காதது சாலை போக்குவரத்து விதிகள் 1959ன் கீழ் குற்றமாகும் என்பதை நினைவூட்டினார்.

குற்றவாளிகளுக்கு ஒவ்வொரு குற்றத்திற்கும் RM2,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here