பிரபல தொழிலதிபர் நோர்ஜுமா திவாலானதாக அறிவிக்கப்பட்டது

ஜார்ஜ் டவுன்: Fame Up Entertainment நிறுவனத்திற்கு RM260,400.00 கடனைச் செலுத்தத் தவறியதால், பிரபல தொழிலதிபர் நோர்ஜுமா ஹபீப் முகமது  திவாலானதாக உயர் நீதிமன்றம் இன்று அறிவித்தது. கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் நிறுவனம் தாக்கல் செய்த கடனாளியின் மனுவை விசாரித்த பின்னர், துணைப் பதிவாளர் சித்தி ஜுலைகா நோர்டின் நோர்ஜுமாவுக்கு எதிராக திவால் உத்தரவைப் பதிவு செய்தார்.

கடனாளிகளின் மனுவின் அடிப்படையில், அக்டோபர் 12, 2021 அன்று கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்ட பிறகு, RM260,400 செலுத்தத் தவறியதற்காக கடனாளியாக நார்ஜுமாவுக்கு எதிராக திவால் உத்தரவுக்கு Fame Up Entertainment விண்ணப்பித்தது.

Fame Up Entertainment சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் முகமட் ஹசானுடின் ரோஸ்லான், நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே சந்தித்தபோது, கடனாளியின் மனுவுக்கு தீர்வு காணத் தவறியதால், நோர்ஜுமா திவாலானதாக நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்ததாகக் கூறினார்.

இன்று கடன் வழங்குபவரின் மனு விசாரணை தேதியாகும். ஆனால் நோர்ஜுமா ஆஜராகவில்லை. இது மூன்றாவது முறையாகும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். கடந்த ஆண்டு கோலாலம்பூர் நீதிமன்றமும் ஷா ஆலம் நீதிமன்றமும் நோர்ஜுமாவுக்கு எதிராக கைது வாரண்ட் பிறப்பிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

Fame Up Entertainment உரிமையாளர் சூரியாவதி ஜைதி (44) நீதிமன்றத்தில் ஆஜரானார். இந்த நிறுவனம் 2019 மற்றும் 2020 இல் நோர்ஜுமாவுக்கு எதிராக இரண்டு அவதூறு வழக்குகளைத் தொடுத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here