பள்ளி வேன் டிரெய்லரில் மோதிய விபத்தில் 15 மாணவர்கள் காயம்

குவா மூசாங்: திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 10) மதியம் 2 மணியளவில் பள்ளி வேன் மீது டிரெய்லர் மோதியதில் ஐந்து வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் 15 மாணவர்கள் காயமடைந்தனர்.

ஏழு முதல் 10 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று மாணவர்கள் பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளானதாகவும், மீதமுள்ள மாணவர்கள் சிறு காயங்களுடன் தப்பி குவா மூசாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் சிக் சூன் ஃபூ தெரிவித்தார்.

ஏழு வயது குழந்தைக்கு வலது இடுப்பு எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டது, எட்டு வயது குழந்தைக்கு நெற்றியில் இரத்த உறைவு ஏற்பட்டது. 10 வயது குழந்தைக்கு வலது தொடை எலும்பு சிதைந்துள்ளது. கவனக்குறைவாக குறுக்குவெட்டில் இருந்து வெளியேறிய ஒரு கார் வலதுபுறம் திரும்புவதற்கு முன், வலதுபுறத்தில் இருந்து வரும் மரக்கட்டைகள் ஏற்றப்பட்ட டிரெய்லர் மீது மோதியது, என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதன் விளைவாக, டிரெய்லர் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்து கார் மீது மோதி பள்ளி மாணவர்களை ஏற்றிச் சென்ற வேன் மீது மோதியதாக அவர் கூறினார். அப்போது பின்னால் வந்த கார் மீதும் வேன் மோதியது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 பிரிவு 43(1)ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here