நான் முதலில் ஓய்வெடுக்கிறேன் என்கிறார் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம்

வரும் வெள்ளிக்கிழமை கட்டாய ஓய்வு பெறவிருக்கும் சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, சுகாதார அமைச்சகத்தில் (MOH) 35 ஆண்டுகள் பணியாற்றிய பிறகு ஓய்வு எடுக்க விரும்புவதாகக் கூறினார்.

நாடு கோவிட் -19 தொற்றுநோயை எதிர்கொண்டபோது தேசிய வீரராகக் கருதப்பட்ட டாக்டர் நூர் ஹிஷாம், நாட்டில் கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதில் சமீபத்திய முன்னேற்றங்கள் மற்றும் அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளை தெரிவிப்பதில் முன்னணியில் இருந்தவர்களில் ஒருவர்.

இன்று MOH இல் தனது கடைசி வேலை நாளான இன்று மாலை 4.17 மணிக்கு வெளியேறிய பின்னர் ஊடகவியலாளர்களை சந்தித்த போது, ​​”முதலில் ஓய்வெடுக்கிறேன்” என்றார்.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாமுடன் சுகாதார அமைச்சர் டாக்டர் ஜலிஹா முஸ்தபா, துணை சுகாதார அமைச்சர் லுகானிஸ்மன் அவாங் சௌனி மற்றும் MOH ஊழியர்களும் உடன் இருந்தனர்.

அல்ஹம்துலில்லாஹ், எல்லாம் சுமூகமாக நடந்தது, கோவிட்-19 வழக்குகளும் குறைந்துவிட்டன. எங்களால் நிலைமையைக் கட்டுக்குள் வைத்திருக்க முடிகிறது. ஆம், நான் ஓய்வு பெற எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறேன் என்றார் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம்.

டாக்டர் ஜாலிஹா ஒரு முகநூல் பதிவில், டாக்டர் நூர் ஹிஷாமின் 35 ஆண்டுகால சேவை மற்றும் பொது சுகாதாரத்திற்கான பங்களிப்புக்காக தனது பாராட்டுகளைத் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here