சாலையோரத்தில் புலி தண்ணீர் அருந்தும் காட்சி; வைரலாகும் காணொளி

புதுடெல்லி: உத்தரபிரதேச மாநிலம் கதர்னியாகாட் வனவிலங்கு சரணாலயம் அருகே தேசிய நெடுஞ்சாலை ஓரத்தில் உள்ள குட்டையில் வங்கப்புலி  தண்ணீர் குடித்துக்கொண்டிருந்த வீடியோவை இந்திய வனத்துறை அதிகாரி பர்வீன் கஸ்வான் சமீபத்தில் பகிர்ந்துள்ளார்.

வீடியோவில், விலங்கு தனது தாகத்தைத் தணிக்கும் வரை மற்றவர்கள் காத்திருக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர். “Penghalang jalan!! Dari Katarniaghat WLS” என்ற தலைப்புடன் வீடியோ பதிவேற்றப்பட்டது.

இந்த வீடியோ ட்விட்டரில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட ஐந்து மணி நேரத்தில் 40,000க்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது. சில ட்விட்டர் பயனர்கள் வீடியோவைப் பார்த்ததும் அதிர்ச்சியடைந்தனர். மக்கள் கூச்சலிடாமல் அல்லது ஹாரன் அடிக்காமல் இருப்பதை காணமுடிவது நல்ல விஷயம் என்று மற்றொரு நெட்டிசன் எழுதினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here