8ஆவது மாடியில் இருந்து குதித்து முதியவர் உயிரிழந்தார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஷாப்பிங் சென்டர் பார்க்கிங்கின் 8ஆவது மாடியில் இருந்து குதித்த முதியவர் இன்று உயிரிழந்தார். காலை 11 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில், 60 வயதுக்கும் 70 வயதுக்கும் இடைப்பட்ட நபர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளார். பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் கூறுகையில், உடலைப் பரிசோதித்ததில் எந்த அடையாளமும் கிடைக்கவில்லை.

சம்பவத்திற்கு முன்பு, அந்த நபர் அடிக்கடி ஷாப்பிங் சென்டரின் பார்க்கிங் பகுதியில் அடிக்கடி சிகரெட் பிடிப்பது அறியப்பட்டது. இந்த நபரிடம் எந்த அடையாளமும் கிடைக்கவில்லை. நாங்கள் இன்னும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களாக இருக்கிறோம் என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

எனவே, தந்தையை அல்லது ஆண் உறவினரை இழந்த எந்தவொரு நபரும் மேலதிக விசாரணைக்காக அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வரலாம் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படும் என்று அவர் விளக்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here