தொடர் வெற்றியை அள்ளி குவிக்கும் ஷெரீன்

National Collegiate Athletic Association (NCAA) Division II Track and Field Championships in Pueblo, Coloradoயில் நடைபெற்ற போட்டியில் தேசிய தடகள வீராங்கனை ஷெரீன் சாம்சன் வல்லபோய் 400 மீட்டர் (மீ) போட்டியில் வென்றதன் மூலம் அமெரிக்காவில் தொடர்ந்து பரபரப்பை ஏற்படுத்தினார்.

போட்டியின் இணையதளத்தின்படி, https://results.leonetiming.com/?mid=5634, மினசோட்டாவில் உள்ள வினோனா ஸ்டேட் யுனிவர்சிட்டியைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் ஷெரீன் 52.74 வினாடிகளில் (வி) பதிவு செய்ய முடிந்தது. இதனால் அவர் தங்கப் பதக்கத்தின் வெற்றியை உறுதிப்படுத்தினார்,

Azusa பசிபிக் ஓட்டப்பந்தய வீராங்கனை Alayna Verner 52.78 வினாடி சாதனையுடன் இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார். மேற்கு Texas A&M ஐப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் Corrssia Perry 53.39 வினாடி உடன் மூன்றாவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

கடந்த மாதம், அமெரிக்காவின் கலிபோர்னியாவில் நடந்த 63ஆவது ஆண்டு மவுண்ட் எஸ்ஏசி ரிலேயில் 51.80 வினாடிகளில் பந்தய தூரத்தை கடந்து 30 வயதான தேசிய தடகள மற்றும் ஜோசபின் மேரியின் முன்னாள் தேசிய தடகள ஜோடியான ஷெரீன் சாம்சன் வல்லபோய்  400 மீட்டர் சாதனையை முறியடித்தார்.

சமீபத்திய கம்போடிய கடல் விளையாட்டுப் போட்டிகளில் தேசிய சவாலை ஏற்றுக்கொண்ட அவர், 400 மீட்டர் போட்டியில் 52.53 வினாடிகளைப் பதிவுசெய்து தங்கப் பதக்கம் வெல்வார் என்ற கணிப்பை நிறைவேற்றினார். கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம், ஷெரீன் 2006 ஆம் ஆண்டில் 53.79 வினாடிகளில் 2006 இல் உருவாக்கப்பட்ட தேசிய 400 மீட்டர் உட்புறச் சாதனையை முறியடிக்க முடிந்ததும் கவனத்தை ஈர்க்கத் தொடங்கினார்.

கடந்த ஜனவரி மாதம் மினசோட்டாவில் நடந்த பியர்சன் காத்ஜே கிளாசிக்ஸ் சாம்பியன்ஷிப்பின் போது 53.47 வினாடிகளில் சாதனையை அவர் புதுப்பித்துள்ளார். அதற்கு முன்பு பிப்ரவரி மாதம் சிகாகோவில் நடந்த லூயிஸ் இல்லினாய்ஸ் இன்விடேஷனல் தடகள சாம்பியன்ஷிப்பில் 52.87 வினாடிகளில்  சாதனை படைத்து தங்க பதக்கத்தை வென்றார்.

கடந்த மாதம் வர்ஜீனியா பீச்சில் நடந்த NCAA பிரிவு II இன்டோர் டிராக் அண்ட் ஃபீல்டு சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 52.27 வினாடிகளை பதிவு செய்து மீண்டும் தங்கத்தை கைப்பற்றியபோது ஷெரீன் தனது சிறந்த செயல்திறனைத் தொடர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here