வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட தோட்டாக்கள் ஆயுதங்களுடன் 3 பேர் கைது

கோல பிலாவில் தனித்தனியாக நடத்தப்பட்ட சோதனையில் போலீசார் மூன்று சந்தேக நபர்களை கைது செய்து, பல வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட ஆயுதங்கள் மற்றும் தோட்டாக்களை கைப்பற்றியுள்ளனர்.

ஜூன் 26 அன்று காலை 6 மணியளவில் முதல் நடவடிக்கையில், போதைப்பொருள் தொடர்பான வழக்குக்காக ஜோஹோலின் ஆயர் மவாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 30 வயதுடைய சந்தேக நபர் ஒருவரை அவரது ஆட்கள் தடுத்து வைத்ததாக கோல பிலா OCPD Suppt Amran Mohd Gani தெரிவித்தார்.

பின்னர், நாங்கள் ஜோஹோலில் உள்ள மற்ற இரண்டு வீடுகளை சோதனை செய்தோம் மேலும் 40 வயதுடைய மேலும் இரண்டு சந்தேக நபர்களை தடுத்து வைத்தோம்.

அவர்களிடமிருந்து இரண்டு வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட ஏர் ரைபிள்கள், ஒரு வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட துப்பாக்கி, ஒரு ஏர் கன் மற்றும் 116 தோட்டாக்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சந்தேக நபர்களிடம் இருந்து புகை குண்டு, மீன்குண்டு தாக்குதலுக்கு பயன்படுத்தப்படும் வெடிபொருள், பல ஆயுதங்கள் தயாரிக்கும் கருவிகள் மற்றும் ஒரு ஜோடி கைவிலங்குகள் ஆகியவற்றையும் போலீசார் கண்டுபிடித்ததாக போலீஸ் அதிகாரி அம்ரன் கூறினார்.

சந்தேகநபர்களை எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் 30ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவர். தீ ஆயுதச் சட்டம் 1960ன் பிரிவு 8ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இது எட்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM10,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here