வேலையில்லாத ஆடவர் தந்தையை காயப்படுத்தியதாக குற்றச்சாட்டு

மலாக்காவில் வேலையில்லாத நபர் ஒருவர், தனது 68 வயது தந்தையை கத்தியால் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் ஆயர் குரோவில் உள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். 28 வயதான முகமட் அஸ்மிசல் அஹ்மட் புதன்கிழமை (ஜூலை 26) வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டதையடுத்து, நீதிபதி எலசபெட் பயா வான் அடுத்த வழக்கு தேதியாக செப்டம்பர் 12 ஆம் தேதி தண்டனைத் தேதியை நிர்ணயித்தார்.

வழக்கின் உண்மைகளின் அடிப்படையில், முகமது அஸ்மிசல் தானாக முன்வந்து அஹ்மத் ஆதம் (68) என்பவருக்கு கத்தியால் உடல் காயங்களை ஏற்படுத்தினார். ஜூலை 20 ஆம் தேதி அதிகாலை 4.45 மணிக்கு மலாக்கா தெங்கா மாவட்டத்தில் உள்ள தஞ்சோங் மின்யாக்கில் உள்ள கம்போங் ஆயர் ஈத்தாமில் உள்ள ஒரு வீட்டின் சமையலறையில் இந்த குற்றம் செய்யப்பட்டது.

போதைப்பொருள் பழக்கத்தை நிறுத்தச் சொன்னதும் ஆத்திரமடைந்த குற்றவாளியால் பாதிக்கப்பட்டவர் தாக்கப்பட்டார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அதே சட்டத்தின் 326A பிரிவுடன் சேர்த்து படிக்கப்பட்டது. இது அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது பிரம்படி அல்லது அத்தகைய தண்டனைகளில் ஏதேனும் ஒன்று வழங்கப்படும். துணை அரசு வக்கீல் முகமட் நஸ்ரின் அலி ரஹீம் வழக்கு தொடர்ந்தார். முகமது அஸ்மிசல் பிரதிநிதியாக இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here