சிகையலங்கார நிலையத்தில் பெண் ஒருவரை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்தியதற்காக தேடப்படும் இந்திய நாட்டவர்

ஈப்போ, மஞ்சோய் சிகையலங்கார நிலையத்தில் பெண் ஒருவரை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்தியதாக சந்தேகிக்கப்படும் இந்திய நாட்டவரை போலீசார் தேடி வருவதாக சமூக ஊடகங்களில் நேற்று தெரிவிக்கப்பட்டது. ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி யஹாயா ஹாசன் கூறுகையில், ‘சித்தி ஹஜர் கசாலி’ என்ற முகநூல் கணக்கு உரிமையாளரால் பகிரப்பட்ட பாலியல் துன்புறுத்தல் தொடர்பான வைரலான வழக்கு பொதுமக்களின் கவனத்தைப் பெற்றுள்ளது என்பது காவல்துறையினருக்குத் தெரியும்.

கடந்த செவ்வாய் கிழமை மதியம் 1:25 மணியளவில் தனது மகனின் தலைமுடியை வெட்டிக் கொண்டிருந்தபோது, ஒரு ஆடவரால் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாகக் கூறிய 37 வயது பெண் ஒருவரிடமிருந்து புகாரைப் பெற்றதை காவல்துறை உறுதிப்படுத்தியது. இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 509 மற்றும் சிறு குற்றச் சட்டம் 1955 இன் பிரிவு 14 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஜெலபாங் காவல் நிலையத்தில் நேற்று தாக்கல் செய்யப்பட்ட போலீஸ் புகாரின்படி, சந்தேக நபர் மலாய் மொழியில் உரையாடலைத் தொடங்க முயன்றதாகவும் ஆனால் அவர் அவரைப் புறக்கணித்ததாகவும் அந்தப் பெண் கூறினார். பின்னர் அவர் தனக்குள்ளேயே பேச ஆரம்பித்தார் மற்றும் புண்படுத்தும் வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்தியதாக யஹாயா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here