பழங்குடி இன ஆடவரின் மரணத்தில் குற்றவியல் கூறு இல்லை என்கிறது புக்கிட் அமான்

 கோலாலம்பூர்: கென்யா பழங்குடியினத்தைச் சேர்ந்த ஒருவரின் பிரேதப் பரிசோதனையின் முடிவுகளில் இருந்து, திங்களன்று சரவாக்கில் உள்ள மருடி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு நெஞ்சு வலி மற்றும் மூச்சுத் திணறல் என்று புகார் கூறி இறந்தார்.

சரவாக்கில் உள்ள மிரி மருத்துவமனையில் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 3) பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டதாக புக்கிட் அமான் நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறை இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ அஸ்ரி அஹ்மட் தெரிவித்தார். கோவிட்-19 சோதனையும் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், அதன் முடிவு எதிர்மறையானது என்றும் அவர் கூறினார்.

இறப்புக்கான காரணம், நாள்பட்ட கல்லீரல் நோயால் அடிவயிற்றில் இரத்தப்போக்கு ஏற்படுகின்ற கல்லீரல் இழைநார் வளர்ச்சியின் சிதைவு காரணமாக உள்-வயிற்று இரத்தப்போக்கு ஆகும். இந்த மரணம் திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் வியாழக்கிழமை இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விசாரணையின் முடிவுகளை மரண விசாரணை அதிகாரியிடம் சமர்ப்பிப்பதற்கு முன்னர் தடுப்புக்காவலில் உள்ள மரணங்கள் தொடர்பான குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினர் பல்வேறு கோணங்களில் விசாரணைகளை முன்னெடுப்பார்கள் என அஸ்ரி கூறினார்.

நேற்று (புதன்கிழமை), குற்றமிழைத்த குற்றத்திற்காக கைது செய்யப்பட்ட ஒருவர், நெஞ்சுவலி மற்றும் மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருப்பதாக புகார் கூறி போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு செல்லும் வழியில் உயிரிழந்ததாக உள்ளூர் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. மருடி உள்ள பெலுரு சுகாதார கிளினிக்கின் மருத்துவ உதவியாளரால் 50 வயது கைதி இறந்ததை இரவு 10.30 மணியளவில் உறுதிப்படுத்தியதாக அஸ்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here