காதலனை விட்டு பிரிவதாக கூறிய காதலி கத்தியால் குத்தப்பட்டார்

அம்பாங், புக்கிட் அந்தாராபங்சாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பு ஒன்றின் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் 45 வயது பெண் ஒருவர் தனது காதலனால் பிரிந்து செல்வதற்கான விருப்பத்தை வெளிப்படுத்திய பின்னர் கத்தியால் குத்தப்பட்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) அதிகாலை 2.52 மணியளவில் காதலன் டயர்களை சேதப்படுத்தியதோடு, அவரது காரின் முன்பக்க கண்ணாடியையும் உடைத்ததாக அம்பாங் ஜெயா காவல்துறை உதவி ஆணையர் முகமட் அசாம் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் வாகனத்திலிருந்து வெளியே வந்து ஓடினார். ஆனால் காதலன் துரத்திச் சென்று கூர்மையான பொருளால் அவரை தாக்கினான். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வயிறு மற்றும் இடது கையில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் அவருடன் பிரிந்து செல்ல விரும்பியதால், சந்தேக நபர் வன்முறையில் ஈடுபட்டதாக நாங்கள் நம்புகிறோம். மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு ஒரு சமூக ஊடகத்தின் மூலம் சந்தேக நபரை அவள் அறிந்தாள் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாகவும், அவரை தேடும் பணியில் போலீசார் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் ஏசிபி முகமது அசாம் தெரிவித்தார். ஆயுதத்தால் காயப்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் இந்த விஷயத்தை நாங்கள் விசாரிக்கிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here